Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumjaribu mwenzio!ni upendo,wivu au ujinga,je ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Swts, Aug 15, 2012.

  1. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ni tabia ambayo imekuwa common sana katika relationships nyingi nowdays.
    Kumjaribu kwa meseji au kuchange voice au kumpa rafiki yako wa karibu amjaribu mpenzio/mkeo au mumeo,ajifanye anamtaka,then unapima upepo wa huyo mwenza wako..then um-bambe umtuhumu! Madai ni kupima na kupata ukweli
    juu ya hisia,au mwelekeo wa mahusiano yenu. Je is it fair kumpima mpenz wako kwa namna hiyo?then wat next,ukajfanya mwingne then akaingia line akamkubali?utafanyaje?je wewe unaejaribiwa utajisikiaje na utachukua uamuzi gani ukigundua..uuuhm..so awkward though..!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ujinga . . . . . . . . . . . . . . . .
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ujinga tena ule wa mwisho.
     
  4. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    eiyer, sa utajuaje kama unapendwa jaman
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si ni kiroho swafi ajiaminishe jaman?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hawana kazi
     
  7. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ujinga uliokithiri
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhhhhh!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Kwanini utake ujue kama unapendwa?Wewe penda tu ndo kazi yako!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    nadhani ni ujinga tu kama huamini unapendwa basi hupendwi ila kama unaamini unapendwa basi wapendwa
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kujitafutia matatizo bure
     
  12. M

    MWAKIKALI Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo bangi tu, timiza wajibu na majukumu yako katika mahusiano hayo ya kujaribiana ni upuuzi.
     
  13. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni ujinga
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    its fair kumpima mpenzi wako kwa sababu usipompina wewe wenzio watampima kweli bila wewe kujua
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The Trouble With The World Is That,


    The Stupids Are Full Of Confidence And
    The Intelligents Are Full Of Doubts...............................................
     
  16. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya utandawizi ni ya mtandao, kila utakaye mtega kategeka. Unaweza tega kata nzima na wote wakategeka. Mapenzi hakuna siku hizi.
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yan siku hizi watu ni wezi,yani majambazi sugu.
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahah Nambe huyo..
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ushajaribiwa nin
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna thread nmeiona,mwenzetu analia kayachimba ya mumewe akaambulia madini
     
Loading...