Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumi bora na Shule mbili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Petro E. Mselewa, Jan 11, 2013.

  1. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #1
    Jan 11, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Nianze kuzipongeza Shule zote zilizoshiriki mitihani ya kidato cha pili na kupokea walichostahili.Nawapongeza pia wanafunzi waliofaulu na kuwapa moyo wanafunzi wanaotakiwa kukariri kidato cha pili mwaka huu 2013.

    Nikiri kuwa,ni mara yangu ya kwanza katika maisha yangu ya miaka niliyokuwepo hapa duniani kuona,kusikia au kuambiwa kuwa wanafunzi bora kumi wa mitihani yoyote ile ya Taifa:darasa la saba,kidato cha pili,kidato cha nne au cha sita kutoka katika Shule mbili tu.

    Hii naiona kama dalili ya kudumaa kwa elimu yetu iliyokuwa imesheheni changamoto za kishule.Sasa,shule za walionacho tu zinafanya zipendavyo.Hili si jambo jema. Ushindani ule uko wapi?

    Hongereni St.Francis na Kaizirege kwa kuwafanya wenzenu 'vibaya'!

    5.0UFAULU WA WANAFUNZI
    Wanafunzi Walioshika Nafasi Kumi za Mwanzo
    [TABLE="class: cms_table_MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="width: 43"] Na[/TD]
    [TD="width: 222"]
    JINA
    [/TD]
    [TD="width: 72"] JINSI[/TD]
    [TD="width: 174"]
    SHULE
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 1.[/TD]
    [TD="width: 222"] MAGRETH KAKOKO[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] ST FRANCIS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 2.[/TD]
    [TD="width: 222"] QUEEN MASIKO[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] ST FRANCIS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 3.[/TD]
    [TD="width: 222"] LUKUNDO MANASE [/TD]
    [TD="width: 72"] ME[/TD]
    [TD="width: 174"] KAIZIREGE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 4.[/TD]
    [TD="width: 222"] FRANK J NYANTARILA[/TD]
    [TD="width: 72"] ME[/TD]
    [TD="width: 174"] KAIZIREGE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 5.[/TD]
    [TD="width: 222"] GRACE MSOVELLA[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] ST FRANCIS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 6.[/TD]
    [TD="width: 222"] HARIETH MAKIRIYE[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] ST FRANCIS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 7.[/TD]
    [TD="width: 222"] ROBINNANCY MTITU[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] ST FRANCIS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 8.[/TD]
    [TD="width: 222"] HUMRATH LUSHEKE[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] ST FRANCIS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 9.[/TD]
    [TD="width: 222"] MUKHSIN HAMZA[/TD]
    [TD="width: 72"] ME[/TD]
    [TD="width: 174"] KAIZIREGE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 43"] 10.[/TD]
    [TD="width: 222"] ANASTAZIA KABELINDE[/TD]
    [TD="width: 72"] KE[/TD]
    [TD="width: 174"] KAIZIREGE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waziri mwenye kusimamia elimu ni kiazi, repeater, mwizi wa jina la mtu, amesoma kwa magumashi, kichwa cheupe-kichwa nanga.
    Je, unategemea elimu itakuwepo???
     
  3. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 544
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lazima kuna tatizo sehemu fulani haiwezekani kwa hali ya kawaida
     
  4. k

    katalina JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu tusaidie matokeo mengine yanapatikana kwenye link / adress gani?
     
  5. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2013
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nayo kali
    Tutaona madudu mengi na hii wizara yetu inayoongozwa na aliyeiba vyeti vya watu.
    R.I.P. PHILIP MULUGO

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  6. N

    Ntu JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2013
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Duh ME tumeburuzwa mpaka aibu!!! Hebu nielewesheni hii KAIZIREGE ni ya wapi? Boarding au day? Private au Govt?
     
  7. ashy da don

    ashy da don JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 12, 2013
    Messages: 447
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    nd elmu ye2 wadau hao vijana c nd wale waliopta kw makx 90 kat ya 250 daraxa la 7 unategemea fanye majabu mthan wa fm 2
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,497
    Likes Received: 6,019
    Trophy Points: 280
    Hii nchi bwana yaani ni vichekesho............
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,945
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni zaidi ya uijuavyo mkuu!!!!


     
  10. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Iko manispaa ya Bukoba ni Private na ni boarding!..
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2013
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je watakariri kweli walofeli?
     
  12. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona mwaka 2007 necta form 4 top 10 ilikuwa st.Francis tu wanafunzi wote,mimi sioni cha ajabu hapo!
     
  13. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #13
    Jan 12, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Mkuu katalina,matokeo ya kidato cha pili ni kama ya darasa la saba. Hayawekwi mtandaoni. Hupatikana kwenye vitabu vya matokeo Wilayani,Mkoani na mashuleni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,109
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    He!R.I.P tena!?
     
  15. I

    Igwachnya Member

    #15
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Halafu kwa nini MUKHSIN HAMZA yupo peke yake?
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2013
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,763
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umeanza wewe acha hizo bwana!!
     
  17. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Msiamushe walio lala ,maana wakiamuka nyie mtakuwa matatani, pia ukitaka kula cha kipofu usimguse mkono.
     
  18. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usiamshe waliolala maana wakiamuka wewe ulliye macho utakuwa matatani na ukitaka kula cha kipofu usimguse mkono
     
  19. Makunga

    Makunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2013
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    hajakosea mkuu,kwasababu mwenye jina hilo la PHILIPO MULUGO ilishafariki siku nyingi.
    Halafu kanisani kwetu kuna padre mmoja anaitwa Padri Mulugo,ngoja ntajaribu kumuuliza huenda wakawa ni ndg na mwenye jina halali.
     
  20. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2013
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha wakati nasoma hii post na majina nilijua lazima nitakutana na hii kitu nimecheka sana, plz ebu acha uchokozi mkuu maana ukiwachokoza watakuja kama mvua shauri yako,
     
Loading...