Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumfundisha mtoto kazi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbishi SR, Aug 16, 2011.

  1. M

    Mbishi SR Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shuleni (Primary, mwalimu wa ekolojia (ecology) naingia kufundisha darasa alilotoka kufundisha mwalimu wa kiswahili
    Mwalimu: Haya tumejifunza kuhusu kutegemeana kwa viumbe na mazingira. Nani anaweza kunipa mpangilio wa kiumbe yupi anakula mwenzake: Swala, Simba, Nyasi?
    Mwanafunzi 1: Simba anakula Swala na Swala anakula Nyasi (majani).
    Mwalimu: Safi sana. Haya nani aneweza kusema kwa nini simba hupendelea kuishi sehemu za nyasi/majani ndefu/marefu na vichake vifupi?
    Mwanafunzi 2: Ili akiishiwa iwe rahisi ku ....
    Mwalimu: Haya kwa leo tunaishia hapa tutaendelea na somo hapo kipindi kijacho.
     
Loading...