Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumfuatilia your ex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vanmedy, May 2, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hii kitu nimekuwa nikijiuliza sana
    1. kwanini inakuwa ngumu kuacha kufuatilia anayofanya ex wako though mlishabreak up.... tena wataka kujua anatoka na nani na yakoje mahusiano yao
    2. kwanini majority huwaombea mabaya wapenzi wao wa zamani ktk mahusiano yao mapya
    3. kwanini wengi kati ya walioachana wana katabia ka kukutana kukumbushia/kulana tunda no matter kila mmoja yupo kwenye mahusiano na mwingine
    kama yapo mengine ongezea
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hii ni hali waliyonayo watu wengi sana, wengi wanapenda kwaona ma-ex wao wakiwa hawana miguu yote....
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama unaendelea kumfuatilia basi yawezekana bado unampenda aidha alikupiga kibuti
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa ambao wana ma ex wa hivi karibuni watuambie...wengine sie ma ex wetu ni wa miaka 10 iliyopita mpaka tumeshawasahau
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1.Obssesion. . .
    Kuna watu wako/mnaweza mkawa obssesed na maisha ya watu wengine badala ya yenu binafsi.
    2. Wivu. . .
    Sijui we ndo unakua umeacha/umeachwa ila unakua bado una hisia na mwenzio hivyo unamfuatilia ili kujiridhisha kama nae bado ana hisia na wewe au asha-move on.
    3. Kukosa kazi. . .
    Ukiwa busy huwezi kuwa na muda wa kumchunguza mtu ambae kwa kifupi HAKUHUSU tena.
    4. Ung'ang'anizi. . .
    Hizo ni dalili za mtu king'ang'anizi ambae kama ndio aliyeachwa basi anakua hakubali kuachwa.

    Yote hayo ni matatizo . .kubali yamepita uendelee na maisha.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ukiachwa ndio utapata muda wa kumfuatilia ila kama wewe ndio umeacha hata time ya kumfuatilia hupati!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Si wote......
    wengine huwa tunafukia kwenye kaburi la sahau......
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hata ukiachwa......unamfuatilia ili iweje.......?
     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa yoyote anaefanya haya kwa sababu ya kuachwa(maana aliekuacha sidhani kama atakua na huo muda mchafu,na nimaamuzi yake kukuacha)atakua na utindio wa ubongo!!!! Kwani wanawake/wanaume wameisha mpaka ujitie pressure na mtu ambae hakutaki???mapenzi hayalazimishwi jamani. N kwanini umuombee vibaya mwenzio eti kisa amekupiga kibuti???stupid!
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hello sweetie,mzima wewe?
    Hapo ndio mie nashindwa kuelewa binadamu wengine sijui wakojeeeeeee aaarrrggghhhh......kwa anaenifatilia naona atakua anajiumiza kichwa zaidi na kama ananiombea maisha yangu yawe mabaya au nipate kilema or anything, yani hapo ndio atakua marehemu karibuni maana mambo hayatakua kama ayatakavyo.
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni malavidavi ya ki.COM haya... siku hizi kichefuchefu sana tu!!! watu wanajiita wameachana ila wanaendelea kufatiliana na huku wana wapenzi wapya, nyakati mwingine si kufatiliana tu.... hata kupeana mialiko ya kukumbushia enzi (ku-DO)!!!, utasikia x anamwambia mwenzake... "nimekumiss leo fanya basi mpango tukutane pale pale kwa siku zote", hapo ujue ni kawaida yao sana tu kufanya huo mchezo, halafu wakiwa kunako kwa kuwa wote wezi, wanaamua kuzima na simu kabisa wasisumbuliwe... wakirudi kwa wapenzi wao wanaowaita wa ukweli, macho makavuuuuuu, eti nilikuwa kwa uncle na simu ilizima chaji, au nilimpitia rafiki yangu ashura wa kimanzichana kafiwa na wifi yake... halafu utaona fasta anawahi kuoga na kutangaza kachoka anataka alale mapema leo..... siku hizi hamna wake na waume, ni magumegume na magubegube tu....
     
  12. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uzinzi na uasherati tu.Whats done is done.Ya nini kurudi rudi nyuma.
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    but why!!!??....
     
  14. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    i remember once nlikuwa na gf kwa almost a year then nkaenda chuo naye akaenda kwao rombo mchaga yule..... tukapoteza mawasiliano.. nikaja kuonana nae naingia 3rd year na ana mtoto wa miezi minne...
    CHAAAJABU ALINIGANDA HUYOOO.AKAWA HADI ANALIPA WATU AJUE NATOKA NA NANI NA APATE RATIBA ZANGU.... thank god yalipita
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mmnnn ok...coz it reached a time nkawa naamini its human nature... kwa niyaonayo kwa wadau wanizungukao
     
  16. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    duuuh mjomba umeua
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    honishangaza mimi eti mume na mke wameachana kabisaa lakini utwashangaa eti wanachukuwana kinyemela kwenda ku do!! hili huwa linanishangaza sana.
     
  18. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hilo mimi binafsi nna ushahudi 100%
     
  19. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa sibora huyo anae mfuatilia ex wake mimi bro wangu anamfuatilia house girl wetu km gf wake anapgana hadi na watu mtaani wakati dada zetu hajawahi kuwafuatilia sijui imekaaje may be jamaa anataka kukaa hapo maana simuelewi.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Moyo una mambo!
     
Loading...