Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumewaka Songea: Leo CHADEMA kufanya maandamano kupinga mgao wa umeme.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mcheza Karate, May 5, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Leo kuanzia muda wa saa 5 asubuhi, chama cha demokrasia na maendeleo(CHADEMA) mkoa wa Ruvuma kitafanya maandamano ya amani yatakayoanzia kuanzia Mfaranyaki, wakipitia barabara ya Mbinga/Sokoine road na kuzunguka hadi maeneo ya benk ya NBC na NMB na pale kituo kikuu cha polisi na kumalizia soko la samaki. Dhamira ya maandamano hayo ni kushinikiza serikali kutoa tamko la ufumbuzi juu ya mgao wa umeme unaoendelea kwa takribani miaka minne mfululizo. Katibu wa CHADEMA jimbo la Songea bwana Masumbuko Geoge jana alikuwa akitoa taarifa kwa vyombo vya habari mkoani hapa. Tatizo la umeme mjini Songea limekuwa sugu kwani umeme unaweza kuuona nyumbani kwa saa 2-3 kati ya masaa 24. SOURCE: Radio one NIPASHE at 6:30, 05th, may,2012
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wanahangaika kupeana vyeo baada ya kuiba
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Songea tatizo hilo lipo kwa muda mrefu. Hebu ishitueni serikali yenu labda mtakumbukwa 2015.

    Kigoma ilikuwa hivyo hivyo lakini walipoikataa CCM saizi wapo mbele sana wale jamaa!!!! Na nyie kataeni CCM, haiwezekani tokea uhuru bado mnatumia majenereta ambayo yamechoka mara mafuta hakuna yaani uozo mtupu.

    Ushauri mpigeni chini Nchimbi 2015 ndiyo watashituka!!!!!
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Nishati ya Umeme inategemewa kwa mambo mengi sana hasa kwa wajasiriamali ambao ni wengi.Mungu awabariki makamanda katika maandamano yenu ya kuifikishia Serikali ujumbe,kwa sisi huku Arusha leo 5/5/2012 tutawashuhudia wale wanaotudisha kadi za ccm na kuchukua za Chadema katika uwanja Wa NMC unga ltd.
     
  5. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    pamoja tutashinda
     
  6. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambieni mwambungu yale mauaji yake hatuja sahau.
     
  7. E

    Eng. Kayombo Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja tutafika. Wapeni moto, msisahau 2015 kumng'oa Nchimbi. Na mwambieni MWAMBUNGU na mwenzio MAIKO KAMHANDA wale vijana waliowaua wanawasubiri, ipo siku bwana atalipa vivyo hivyo walivyofanya.
     
  8. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cdm tuna watu,ccm wana dola. Dayz are countable. M4C forever.
     
  9. E

    Eng. Kayombo Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikitika natumia simu ningekupa bonge la LIKE.
     
  10. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlio Songea mbona hamtuambii matokeo ya maandamano haya???
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Matamko gani wanataka serikali itoe?
     
Loading...