Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekuchaaaa Sikonge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, Sep 16, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Kwa wale msioifahamu Sikonge ni moja ya wilaya ya mkoa wa Tabora iliyopo barabara ya kuelekea mikoa ya Mbeya na Rukwa,jimbo hili la uchaguzi liko chini ya mbunge wa magamba Said Nkumba na linaongoza kwa umaskini

    Leo ni siku ambayo raisi wetu wa rohoni,Dr.wa ukweli,P.Slaa atakuwa hapa na tayari ameshafika na ameelekea kwenye ufunguzi rasmi wa kampeni za kumnadi diwani mtarajiwa wa kata ya Kisanga ambapo mara baada ya kufungua rasmi na kutoa salamu kidogo atarudi hapa Sikonge mjini ambapo kuanzia mchana atafanya mkutano bab kubwa katika viwanja vya TASAF

    Rais wetu anaongozwa na mbunge wa Meatu Meshack Opulukwa ambaye yuko hapa tokea juzi na kwa kweli hamasa ni kubwa miongoni mwa vijana kiasi kwamba yale matumaini yaliyopotea siku nyingi yanaonekana kurejea upya

    Ndugu zangu ntaendelea kuwajuza kadiri mda utakavyokuwa unawadia..


    OBLIGADO..PIPOOOOOZ!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya leta updates usisahau na habari za chama tawala maana humu huwa inakuwa shida kidogo maana hakuna mtu wa ccm waukweli humu wote ni cdm tu..
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .............Tukikaa kimya wanasema ni vyama vya msimu,tukipiga kazi wanasema tunavunja amani....
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jidanganye na sifa na mapambio ya kila aina. Rais wa watanzania anajulikana. Hao wengine ni marais wa wanaharakati zisizo na tija.
     
Loading...