Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumekucha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kibaha lukundo, Oct 14, 2012.

  1. k

    kibaha lukundo Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani za asubuhi
    kumekucha kwa wale wakristu kama kawa tujiandae kwenda makanisani
    mimi nasali misa ya pili leo
    jpil njema

    kristu...
     
  2. A

    Apex JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes bt sidhani kama uko sahihi kuweka uzi huo kwenye hili jukwaa by theway imekaa fb sana sio jf home of greater thinker.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,122
    Likes Received: 2,368
    Trophy Points: 280
    Wokovu wetu....

    Mimi ntasali ibada ya tatu St.Peters Oysterbay..
    Mkuu hili bandiko lako limekaa pabaya..
     
  4. rayman m

    rayman m Senior Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx but umeimiss locate hili ni jamvi la elimu au basi ungetufundisha kipya spiritualy coz socialogists na anthropologists wanagonga religion.
     
Loading...