Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha: Wanakijiji wachoma matrekta 20 ya wawekezaji Babati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Jan 29, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanakijiji wa vijiji 4 huko bonde la Kiru, Babati, Mkoa wa Manyara wamechoma moto viwanda 2 vya sukari, mashamba na matrekta 20 mali za wawekezaji.

    Source: Radio One Stereo Breaking News via cellphone.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Bora
     
  3. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao jamaa nawafahamu sana kwani wanannyanyasa sana watu kwenye hayo mashamba ya miwa SI UNAJUA HAWA NDUGU ZETU WAHINDI TENA. ukimpa nafasi unakuwa mtumwa kwisha kabisa. Wale wa oldean Karatu wakae tayari huu ni mwanzo.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haaaaaaa halafu ligavernment linalala tuuu kwa nini watu wasitumie nguvu zao!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naihurumia CCM -- ina shida kubwa mwaka huu. Jana yule Msekwa alibanwa sana ingawa alijitahidi kuitetea CCM kwa kimabavu.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Peoples power!bora maana malalamiko yao hayasikilizwi
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Liko kooni, mhindi mmoja baada ya mwingine wataanza kuondoka we subiri!
     
  8. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Na huko CCM itasema ni CDM imewatuma?? mwaka huu halitabaki jiwe juu ya jiwe!:clap2:
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bado mashamba ya kapunga mbalali mbeya na wenyewe waige hao wa babati
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jk ameyataka mwenyewe. Wananchi wamepiga kelele hadi zimekauka. Sasa kazi kwake. Tena bado muziki utaendelea maeneo mengine.

    Pipooooooooooooz..........
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo muziki mororo ninaopenda kuusikiliza. ccm na serikali yake lazima sasa wajifunze kusikiliza na kushughulikia kilio cha wananchi. Hongera wana Babati mmechoka porojo za viongozi wanaotumikia mafisadi badala ya kuwatumikia ninyi.
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono wananchi kujieleza kwa namna yoyote ile isipokuwa kuharibu mali na maisha. Haki ni kwa kila mtu, walichofanya ni ukatili kwa binadamu wenzao. Tutaishia kwenye maafa na ulipizaji kisasi badala ya ukombozi. Ndicho kinachoitafuna Somalia.

    Nalaani na kupinga kabisa kitendo hicho!
     
  13. D

    Deo JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli nadhani wanalipiza kisasi cha kuchakachuliwa kwa ubunge. Sisiemu ilimweka muhindi aliyechakachua matokeo. Zaidi kabla ya pale alisha piga na kuwachoma wenyeji. Wengine wapo mpaka leo na ni vilema. Kura hakupewa bali aliiba kama mwenyekiti wake.
     
  14. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Powwweerr,tvawatoa mpaka upanga kwenye nyumba zetu za NHC wanakaa bure
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Good
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kuanzisha thread ya jinsi hawa Waasia wanavyojidai miungu watu hapa nchini,mod akafuta!!! Frankly speaking, kizazi chetu kitakapokaa hapo juu kwenye uongozi wa nchi,watakimbia hawa watu, otherwise tunataka wawe raia na wazalendo wa kweli,tumechoka na unafiki na unyonyaji wao!!!
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kazi imeanza bongo
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Uvumilivu una kikomo chake, hali kama hii ikiendelea katika mikoa mingi ya nchi yetu basi CCM itakuwa na wakati mgumu sana, na hakuna wa kulaumiwa ila uongozi wa juu wa chama hicho.
     
  19. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 926
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Wa intelijensia mwema hukupata intelijensia? Au intelijensia za cdm tuu ndiyo unazozijua? intelijensia my foot!
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    aah I like this!!
     
Loading...