Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha: UVCCM-Mara yataka serikali isiilipe Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 18, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) Mkoani Mara umetaka serikali kutamka kwamba Dowans ni kampuni hewa na kwamba isilipwe hela yoyote. Uamuzi huo umefikiwa baada ya mkutano wa baraza hilo chini ya Mwenyekiti wake Marwa Mathayo.


    Source: ITV "Hapa na Pale" news programme saa 12 jioni hii.

    My Take:

    Inavyoonekana RA hajawawahi vijana hawa, wamemshtukizia tu. Lakini hata hivyo hiyo ni changamoto kubwa kwa UVCCM hapa nchini.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bora wameonyesha njia.....ningefurahi makao makuu wangeunga mkono hoja!!!:amen:
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasubiri kwa hamu kusikia kauli ya UVCCM-Taifa. Ipinge malipo? Labda over Riz-One's dead body.
     
  4. n

    ngoko JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inavyoonekana hawa vijana wanataka kunyang'anywa kadi zao maana wanakosa nidhamu kwa CC ya sisim ambayo tayari vinara wake wako tayari kulipa maana malipo yamekaa vizuri kisheria (i.e. pamoja na kwamba kampuni ni ya kitapeli lakini kupitia hukumu ya ICC malipo yana baraka zote za kisheria)
     
  5. n

    ngoko JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao vijana wamepotoka tu, hawajui kama sisiem ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao wanaotetea malipo yafanyike haraka, mbele ya Makamba hao lazima walimwe karipio
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh,mpasuko! mpasuko! UVCCM-Sitta vs UVCCM-RA
     
  7. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mawazo yao binafsi na si msimamo wa chama!
     
  8. m

    mountainlion New Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kuona kua wameanza kutambua kua wakubwa zao wanafanya madudu!!!!!!!!!!!!!
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kakundi kadogo mno na nadhani hakana influence ya kuwazuia vinara wa ufisadi.
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nina wasi wasi kama watasema vyombo vya habari vimetu-quote vibaya watuombe msamaha, ngoja tusubiri tuone.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sory kuuliza si ujinga unaposema RA unakuwa unaamanisha Rostam Aziz huyu ambaye anategemewa kupokea pesa za DOWANS na ni mtu mwenye mchango mkubwa wa maamuzi anayofanya ndugu Jakaya Kikwete?
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoja wacheze na wakurya hawa jamaa hawajali cha cc wala nini watahamia upinzani wote wala hawana chakupoteza. Hawa hufaata haki tu hawajui kuumauma maneno. Huu ni mwiba makli kwa ccm hawatalala hapa. Haya ndiyo yanayotakiwa yatokee. Hivi sahani ya udongo wa kichina ikianguka sakafuni pwaaaa unaweza kuiungaunga upate kitu kizima tena? Ccm ni kama sahaani la undongo limechezewa sakafuni na watatoyo wameliangusha chini pwaaa sasa ni vipande vipande tu. Mkwere atweza kuokoteza na kuungaunga tena iwesahani yakupakulia mgeni chakula? Hatakama likirudishiwarudishiwa bado litakuwa bakula kulia mbwa tu! Hilo ndo ccm tam ala mbovu!
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maneno mazito haya...
     
  14. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanastahili pongezi kwa uthubutu kuliko ilivyo sasa ambapo UVCCM ni 'Ndiyo Mzee tu'....Tatizo tusije tukasikia siku chache tu baadaye limejitokeza kundi jingine ndani ya UVCCM Mara kukanusha kauli za wenzao...
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Jamani hawa watoto wanamtunishia msuli baba.....Kwanza wangejua baba sasa hivi kadata maana kila kona wanapinga mambo yake wangemuunga mkono baba yao.

    Jamani nini kimewapata hawa watoto wa baba....au ndo tuseme wengine wameshindwa kwenda shule baba analewa sana pesa zao za ada...

    Au ndo tuseme wamekosa hela za sikukuu kwa kisingizio cha baba hana hela na leo wanamuona anaponda maraha na washkaji zake kwenye vijiwe vya matanuzi...??

    Au ndo wao na mama yao waliumwa baba akashindwa kuwaopeleka hospital kwa kisingizio hakuna hela ila wakitoka wanamuona anatanua na vimwana kwenye klabu kabambe??

    Mwe, hongereni na nyie kwa kumuona baba yenu anavyotafuna hadi vya watoto na kutuacha makalio nje kwa kupigia ulabu na matanauzi fedha zetu za matumizi
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo! Yaani nchi nzima tungekuwa kama Wakurya haki ya nani nchi hii ingeshika adabu pumbavu zao!! Ngoja apatikane tu wa kusema UVCCM waitwe kwenye kamati, wote wanatimkia upinzani!! Kwanza hata hawalipwi chochote pesa zote za UVCCM zinaliwa na akina R1. Sijui na mwenyekiti wao ni Mkurya au Mjita? Ila kama atakuwa Mjita basi tena!!!!! Hiyo habari ataikana mara tu atakapopigiwa simu
     
  17. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wako busy na wanaojipanga na mbio za urais 2015!...
     
  18. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawakawii kuwajadili Baraza Kuu Taifa....navyowajua ndugu zetu wa pande zile bora wasithubutu!....
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote ni sawa na mbwa mbwekea mwenye mbwa.
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    I'm sure walikuwa wana joke

     
Loading...