Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha ubungo terminal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by happiness win, Aug 10, 2012.

  1. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa Ubungo Terminal (nyuma ya stand ya mkoa) wameitishwa kikao na kujulishwa kuwa wanatakiwa kuhama ili kupisha upanuzi wa stand ya mabasi Ubungo, suala ambalo wamelipinga vikali.

    Hivi Stand ya mabasi ni lazima ijengwe Ubungo tu? Kwa nini Serikali isitumie maeneo mengine kama eneo la TBS, au Eneo la Viwanda Ubungo pale nyuma ya Twiga Cement au Chibuku kupanua stand na badala yake kuwahamisha wakazi ambao wameshajijenga?

    Serikali iangalie uwezekano wa kujenga stand ya kisasa ambako kutakuwa na huduma kwa chini na kwa juuu kuliko kuhamisha walalahoi wa Ubungo. Mbunge wa Ubungo, Mnyika unalijua hili???????
     
  2. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    stend ya ubungo haikustahili kuwepo pale
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
     
  4. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,371
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakati muafaka wa kuihamishia stand kuu nje zaidi,ikibidi ipelekwe KILUVYA,hii itasaidi kuondoa msongamano wa magari.

    Mipango yetu kama taifa inapangwa kwa span ya muda mfupi sana,hata wakiwaondoa wakazi wa maeneo hayo muda si mrefu bado eneo litakuwa halitoshi,mapendekezo yangu ni kuhamisha hiyo terminal na kutengeneza parking za magari eneo hilo na kuanzisha mradi wa treni za ndani ya JIJI kupunguza msongamano,hii itasaidia watu wenye private cars waweze kupark pale na kupanda treni kuelekea city centre hii itasadia sana kupunguza msongamano wa magari city centre.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    happiness win mawazo yako yanaweza kuwa mazuri ila unayasema sehemu ambayo tunaosoma sio tunaopanga mipango ya maendeleo; unaweza kuwasilisha mawazo yako kwa baadhi ya madiwani unaofahamu au wewe mwenyewe kagombee udiwani ili ukatetee kile unachokiamini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wazi kuna UFISADI tu unafanyika hapa na si kwa nia ya maendeleo. Ingekuwa kwa nia ya maendeleo wangeihamishia mbali kama mawazo yako yanavyoshauri.
     
  7. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unategemea nini toka serikali ambayo mipango yake ya maendeleo ni ad-hoc wala si endelevu? Inaishia kuhamisha watu, kuvunja nyumba zao na kuwalipa fidia ambazo haziwezeshi kujenga hata 20% (ya thamani) ya nyumba zinazovunjwa! Poleni ndugu zangu!
     
  8. k

    kofiliko Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hizo ni dalili za mawazo finyu kwani bado tuna sehemu zenye nafasi kubwa kwa ajili ya kujenga stand kama madau mmoja alivyo pendekeza KILUVYA.Huku ni kutafuta uraji tu.Kwa kumbukumbu zangu eneo hilo la UBT ni mali ya UDA labda kama umiliki wake ulibadilishwa.Nchi hii kila siku jambo jipya la maudhi,dah yaani kichwa kinauma sana!
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mji lazima upangike. Iwapo panatakiwa stendi, watu kuondoka ni halali.
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0


    Ni kweli Ndachuwa, tatizo ni kwamba hakuna wa kusikiliza mawazo ya wananchi. Ingekuwa tunasikilizwa mambo mengi yangeenda vizuri. Kwa mfano Ubungo, Mbunge - Chadema, Diwani CCM yaani hakuna maelewano. Wameshindwa hata kutuchongea barabara kwa sababu ya tofauti za vyama. Hiyo stand ya mkoa inatiririsha maji taka kwenye makazi ya wananchi kila kukicha, tumepiga kelele tumechoka! Labda niombe nauli nikamuone MJOMBA!
     
  11. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du! Bingo. Kibadamo atapewa Fidia Sh. ngapi!
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0


    Huwezi kupanga mji kwa kuondoa wakazi ambao mji wao umepangika vizuri kama Ubungo. Lengo lao ni kupanua Stand ya Mkoa ili kupata maslahi kwa matumbo yao kama ilivyo sasa bila kujali hasara na usumbufu kwa wakazi.
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bingo itakuwa ni kwa Kibadamo tu. Hebu wafikirie walalahoi kama mimi! tutakimbilia wapi????
     
  14. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyuma ya ile stendi mbele kidogo kuna bonde,je wanataka kuwahamisha wote mpaka kule bondeni au ni nyumba za jirani? maana nilisikia wanataka mabasi ya kwenda mikoani yawe yanatokea kule nyuma na kuungana na njia ya kutoka mwenge kuja ubungo mataa ili kusaidia kupunguza msongamano
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tanzania maigizo hayaishi!!! KIJITONYAMA/MAKUMBUSHO ilifunguliwa stendi; wakawekwa hadi askari JIJI kuhakikisha magari yanaingia kituoni.....Jinsi hicho kituo kilivyokufa ni dhahiri kuna mtu aliaamua kutumia nafasi ya kupafanya mahala hapo pawe kituo cha daladala kisha iwe rahisi kwake kubadili matumizi ya ardhi kutokea MANISPAA!!!! Sasa hivi kuna jengo kubwa la biashara linajengwa na kifo cha kituo hakizungumziwi....

    MUNGU anisamehe; mtazamo wangu unanionesha kuwa kwa thamani ya UWANJA WA UBUNGO ilivyo hata kituo kikipanuliwa; sio miaka mingi mbele matumizi yake YATABADILISHWA KWA KISINGIZIO KUWA ENEO NI DOGO ingawa wajanja wanaotafuta eneo wakati huo WATAKUWA WAMEFANIKIWA....

    Tunafanywa MAZUZU KI KWELI KWELI....
     
  16. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wanahamisha wakazi wote usawa wa stand hadi bondeni. Kanisa nalo linahama.
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    Kweli wanatufanya mazuzu kwa lengo la kushibisha matumbo yao! wakivimbiwa watahamia kwingine na kuwaacha wananchi wanahangaika!
     
  18. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani Kibadamo ipo nyuma ya stendi wajameni? kibadamo ipo pembeni ya Stendi na kama upanuzi utakuwa ni wa pembeni basi si kibadamo na wakazi tu wataathirika bali pia hoteli mpya ya MIC, hosteli za masters,Royal Njombe,Benki NBC wataathirika pia
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Miradi ya wakubwa hii.
     
  20. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Upanuzi utakuwa nyuma ya stand ila kibadado itamegwa kidogo kwa pembeni kwa lengo la kunyoosha vizuri hiyo stand yao.
     
Loading...