Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha Mbeya: TEKU wagoma, FFU wawapiga mabomu na kuchukua baadhi yao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SG8, Feb 7, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wimbi la migomo na maandamano sasa limetua Mbeya. Wanafunzi wa Chuo cha Teofilo Kisanji (TEKU) jioni hii wamegoma na kuandamana katika maeneo ya Chuo chao hali ilyowaklazimisha wazee wa Intelijensia kuwazima maandamano hayo kwa maboumu na hatimaye kuwachukua baadhi yao hadi kwenye kituo cha polisi central kwa mahojiano zaidi.
    Madai ya wanafunzi waChuo hicho kilichopo eneo la Block T Soweto hapa Mbeya ni kucheleweshwa kwa boom na kutaka Mwalimu mmoja jina nalihifadhi kwa sasa aondolewe chuoni hapo.
    My take: Haya mabomu ya polisi mwaka huu yataigharimu sana serikali labda kama ni costless.
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya vijana tunawatakia kila la heri katika kudai haki zenu ingawa kuna gharama kubwa
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtaje huyo mwalimu kwani hakunasiri hapo ikiwa wanafunzi walishamtaja.
     
  4. j

    jitu la kale Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Anaitwa Zotto,bahati mbaya najua jina moja,ni muhitimu wa Udsm,alishafanya kazi Green acres,udsm udom, pia st john dodoma akafukuzwa hapo then Teku nako ameleta timbwili tena,mfupi iv na mtu wa sifa sn na matusi kwa sn
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunisaidia. Ni huyo Mwalimu anayelalamikiwa
     
Loading...