Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha! Magurudumu yaanza kung'oka kwenye gari la JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 11, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ninavyofahamu mimi, gazeti la kila wiki la Changamoto linamilikiwa na shushushu mmoja wa ngazi ya juu mstaafu (jina nafunika kwanza kwa sababu hawa huwa hawastaafu) hivyo habri zinazoandikwa humo kuhusu ya ndani ya serikali ya JK huwa yana ukweli kwa takriban asilimia 100.

    Isitoshe gazeti hili lilikuwa ni anti-upinzani katika kipindi cha kampeni mwaka jana.

    Leo hii katika stori yake kubwa ‘Maswahiba wamuasi Rais Kikwete’ linaeleza jinsi rafiki zake wa karibu wanavyomuasi, hali ambayo itamuweka pagumu katika kipindi chake cha pili cha utawala ambacho ndiyo amekianza tu.

    Pamoja na mambo mengine, gazeti limesema kwamba hata katika vurugu za Arusha, kuna mkono wa baadhi ya maswahiba hao wa JK.

    Swali: Hii si ndiyo dalili inayoonyesha kwamba magurudumu yaanza kunyofoka katika gari la JK?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    bado nchi nzima itamgeuka
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    time will tell Tucta wanakuja,
     
  4. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Yaani natabiri tutayapata yale waliyoyapata majirani zetu kenya....lazima yatatokea kama tu mambo yataendelea kua hivi!
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ndio vizuri mpaka atie adabu,teh teh teh...sasa kila mtu na lwake,makamba kasema hivi,msekwa malecela wanasema vingine;ngeleja kaja na hili,sitta analeta lile,full mkorogo...mkulu mwenyewe aanh kimya kama b*e*ge kudadadeek!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    inawezekana kuna ukweli maana hata magazeti ya FISADI PAPA naona yanaandika tofauti na hapo mwanzo
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mkubwa waje harakaa,mbon wanachelewa....bah!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Magurudumu yalianza kunyofoka tangu wakati wa uteuzi wa wagombea katika CCM. Huyu mjamaa anachekesha saaaana!

    Hivi sasa serikali yake haina umoja, mawaziri na viongozi wake wakuu kila mmoja yuko kivyake -- wanapingana katika kauli zao kuhusu masuala makuu ya kitaifa!

    Hawezi hata kuwaambia: "Jamani tuwe na msimamo mmoja katika masuala haya."

    Hawezi, badala yake anakenua meno tu.
     
  9. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jk hana cha kupoteza, hategemei kugombea tena kiti cha uraisi. lakini historia inatuambia awamu ya pili siku zote ni yakukusanya kilicho bakia ili kuongezea pension yake. Hao wabaya wake imekula kwao
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu KITUKO, sasa hivi kila mtu na lake...tahamaki 2015 hiyoooooo!!!!
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu wameanza mapema na jinsi JK alivyo na visasi na alivyo wa kukurupuka hadi 2015 tutasikia mengi na kuona mengi.

    Adui muuombee njaa
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi ndo kwanza imeanza
     
  13. S

    SWADO Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dalili mbaya kwa uongozi wake, Kila kukicha maandamano tutaona mengi mwaka huu. Tuiombee nchi yetu mambo yasije yakafika pabaya jamani.
     
  14. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Katiba inamkosesha usingizi,

    -Mauaji aliyofanya Arusha yanamtesa,

    -Vyuo vikuu ndio kwanza vimepamba moto,

    -Mafisadi wanamshinikiza afumbe mdomo,

    -Balali ndio huyo imejulikana wazi kuwa yuko hai,

    -Mawaziri wake wanahoji kauli zake na kupishana kimitizamo,

    -ahadi zake zinazokaribia thamani ya bil.100 hazitekelezeki,

    -Nchi ipo gizani, uzalishaji viwandani unashuka,

    -Inflation inazidi kila kukicha,

    -Kauli za maaskofu zinamnyima hata kusogelea hafla zao, tumbo moto!


    Total confusion...ni wa kumhurumia!...Akina Rizwani na Salma walimsukumiza
    kwenye madaraka na kumsaidia kuchakachua, sasa hivi wamemwacha achanganye na zake!

    Pole weee!...
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Familia ishaandaliwa makazi maalum katika nchi moja ya Ki-Arabu. Prof Mutharika kusaidia kufaulisha uondokaji wake. Ndio maana katembelewa mara mbili ndani ya wiki mbili hapo nyuma kidogo.

    Makamu wa rais na mtaalam wa NUCLEAR naye kwa sasa yuko kwenye kukamilisha kazi nyeti mno huko mbugani Serengeti. Sio matairi tu kunyofoka bali na sentabolti nayo iko pabaya kupita kiasi.
     
  16. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i dont need to hear anything from tucta. wababaishaji wakubwa hawa. wala msitegemee kipya toka kwao .
     
  17. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii nchi anaye tusumbua ni mmoja tu mpaka sasa ni Lowasasa ..... na bado Bwana huyu ana amini atakuja kuwa raisi wa nchi hii one day.
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anacho cha kupoteza sana kuliko wewe na mimi kama ulikua hujui.

    Marais wenzake wamestaafia hapa hapa nchi na tunapishana nao mitaani kila kukicha bila shida yoyote sasa yeye kwa damu hizi za Watanzania wenzetu, atastaafia wapi kama si mtindo wa SAMUEL DOE?

    Uliwahi kuona wapi mtu umuibie chake tena umgeuze litaaira na mwisho kuanza kuwaua hadharani baada ya kutoshiba na yale mauaji ya gizani?
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kinachomtesa JK ni kimoja tu -- anajuta kwa nini alijishirikisha na mafisadi kuwania urais. Angweza kuupata urais bila ya hao kwani alikuwa ni kipenzi kikubwa cha wananchi tangu jaribio lake la 1995.

    Angewaambia kama mnanipenda -- basi kaeni mbali nami. Hakufanya hivyo, akawakumbatia jumla jumla -- a la 'line, hook and sinker' -- kama wasemavyo wenzetu.

    Sasa hivi anaona hata haya kuwatazama machoni mafisadi waliojiingiza na kumuweka. Anaogopa, yeye anajua, na wao wanajua, kwamba akienda kinyume cha matakwa yao (kama vile kutolipa Dowans) watamlipua, kwani mtu kama RA ana ushahidi wa kimaandishi ya kumzamisha JK moja kwa moja. Muirani huyo hawezi kujiamini kiasi hicho bila ya kuwa na 'kitu' mbaya kimaandishi cha kuhusu JK.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli naye pia ana hali ngumu, kama tuliyonayo wananchi!!!
     
Loading...