Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha Bungeni - PICHA za wabunge wapya wakiwa Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 10, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mbunge wa Jimbo la Urambo mashariki Samwel Sitta akisalimiana na Mbunge wa Same Mashariki Anna Kilango.

    [​IMG]
    Samwel Sitta Mbunge wa Jimbo la Urambo Mashariki na Spika wa bunge lililopita ambaye pia anagombea nafasi hiyo tena mwaka huu akipongezana na Mbunge kijana wa jimbo la Kawe HalmaMdee katika viwanja vya Bunge
    [​IMG]
    JAMAAANI BUNGENI: Wabunge CCM kupitia viti maalum Vicky Kamata, akiwa na mwenzake katika ofisi za bunge leo ndio vijana hawa wa bunge.

    [​IMG]
    Joseph Mbilinyi mhasisi wa bongo foreva aka Mr II akiwa katika pozi nje ya mjengo wa bunge baadhi ya watu walisema kuwa hataweza lakini mvua ya ushindi wa kura alizopata kutaka kwa wananchi wa jimbo la Mbeya mjini ndizo zilizowakata ngebe wabaya wake.

    [​IMG]
    Aliyekuwa mgombea wa urais kupitia chama cha CHADEMA Dr,Willibrod Slaa akisalimiana na baadhi ya wabunge katika jengo la bunge leo jijini Dodoma baada ya kuwasili katika mkutano na wabunge wake leo mchana. Katikati ni mheshimiwa mbunge Dr. Hassani Mwinyi.​


    [​IMG] Mwenyekiti wa Chadema na Mbunge wa jimbo la Hai Freeman Mbowe akijisajili katika ofisi za bunge leo huku Afisa wa Bunge Asia Poul Minja akishuhudia.

    [​IMG]
    Sugu akiongea na wandishi wa habari katika eneo la Bunge leo , aliwaambia waandishi kuwa kuja bungeni ni kama anakuja kuanza Form I lakini baada ya kuwakuta makamanda wa habari aliofarijika sana.


    [​IMG]
    Haya wenje na Highness na Mkosamali mjengoni

    [​IMG]Waandishi mbali mbali wakiteta kiutani na mheshimiwa mbunge wa Mbeya mjini Jospeph Mbilinyi

    [​IMG]Mheshimiwa Raisi Jakaya Mrisho Kikwete akikaribishwa Dodoma na watoto walifika kumlaki

    [​IMG]Mheshimiwa Augustino lyatonga Mrema akijaza foem za usajili bungeni jana, nani kasema mzee kachoka??


    Naomba kuwakilisha wakuu.. Aaah sio wakielekea Dodoma bali wakitinga mjengoni...
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado sita anafaa kuwa spika katika bunge hili
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli kumekucha.

    Bongo kila kitu ni staarehe!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu mbunge mwingine upande wa kulia kwa Vicky Kamata ndio nani wajamani?
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    naona vikuku kama kawaida...
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sita naona anakampeni kwa kwenda mbele.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah...Dodoma Inapendeza sasa.....eeem
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    SAUTI YA zege, TULIKUKOSA bUNGENI kITAMBO, KARIBU TENA.

    [​IMG]
     
  9. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi na hizi chain za miguuni zinaruhusiwa kama vazi rasmi la BUNGENI bora sijachaguliwa najihisi kubaka vile.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    bodgad wake huyo.
    hujui status ya vicky wewe????
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndio maana CHADEMA walisema viti maalumu si pahala pakupeleka watu wasio na staha, ona nini sasa.

    [​IMG]
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vikuku mtindo mmoja. Lakini biashara matangazo.
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Halima mdee uso umekuwaje tena?
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kalogwa na anjela
     
  15. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ni pamoja na wale waliopita bila kuchaguliwa, maana katika Katiba ya sasa ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania hakuna wabunge wa aina hiyo. Au wana JF wakereketwa mnasemaje yaani tuwaache wapete hivi hivi?? NOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!! Mpaka kieleweke!!!!!!
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hahahahah! mi sisemi kitu, ila naomba bunge lisiishe ili tuanze upya uchaguzi kabla hata ya bajeti ijayo mwakani. Naimani na hayo maneno, maana kuna kila dalili za kuvunja bunge ndani ya miezi michache ijayo kama Dr Slaa ataamua kuwakaba koo kiukweli.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo manake wamevaa vikuku miguu yote maanayake ni kuwa anapiga miguu yote miwili kama LAMPARD
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    i agreee...Huyu mzee ni makini sanaaaaaa katika mambo ya msingi..mi nina mashaka na mustakabali wa taifa hili mara pale atakapozungumzia uchakachuaji wa kura uliofanya na MAJIZI ccm
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Hii bila kuiwekea maelezo ingeleta maswali sana vichwani...(ni maoni yangu tu, nasikia wazee huwa wanalea sana!)
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaaaazi kwelikweli!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...