Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumega na kumegwa kuna madhara gani wakati wa kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Dec 6, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wana JF,

    Wadau mbalimbali wanasema kwamba wanaume walio wengi wanakuwa ni wagumu tena hawapendi kufunga ndoa na wanawake waliomegwa na rafiki zao (rafiki ya mwanamume)...

    Lakini kwa upande wa wanawake waliowengi hawanakasumba hii ya (kuogopa/kuhofia/wivu) kutofunga ndoa na mwanamume aliyewahi kumega rafiki yake (rafiki wa kike wa muolewaji). Wanawake tena wanaona sawa kwani kama walimegana ni zamani.

    Kwanini wanaume wanakinyongo aaagh 'mi siwezi' kufunga nae ndoa kwani alishawahi kumegwa na 'fulani' ambaye ni rafiki yangu....

    Kunani? Je, wanaume ndivyo walivyo? Nini kinasababisha hali hiyo?

    Nawasilisha hoja!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama jamaa 'ako wa karibu alishawahi kummega wife ni dhahiri kuwa atakuwa na dharau flani kwako, mkiwa na huyo rafiki yako mahali pamoja na wife utajisikia komfotabo kweli?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ukiwa km mwanaume rijali sidhani km utajiuliza mara mbili, ukioa, mwanaume heshima yako kubwa inategemea sana na tabia ya mkeo, km mkeo alishawahi megwa na friend wako wa karibu hadhi yako mbele za wanaume wenzio itakuwa ndogo sana. amini usiamini mwanamme anaweza akawa na wanawake hata wanne nje ya ndoa lkn akisikia yule mke wake kamegwa na mtu, kweli hapatakalika talaka lazima itolewe, kwa mwanamme lile tunda ukioa lapaswa kuwa lako na si mtu mwingine sasa wewe unataka oa mwanamke ambaye rafiki yako anamjua kila kitu, alilimega akalitwaa wakapeana kishkaji wakisema tutwae tule wote, hili tunda la kati tulile nje ya ndoa hahaa jamani mimi ndo maana sitaki kumega nje ya ndoa
     
  4. F

    Future Bishop Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JP Kwangu hii ndiyo ilikuwa/na mpaka sasa ndiyo sababu ya kukataa kumega msichana yeyote au mke wa mtu awaye yeyote. Moyoni niliazimia kwamba sitaki

    1. Kulinganisha mapenzi atakayonipa msichana/mwanamke yeyote na yale atakayonipa/anayonipa mke wangu

    2. Awepo msichana yeyote/mwanamke yeyote ambaye atajidai kuwa aliwahi kulala na mimi zaidi ya mke wangu.

    JP ninashauri kwamba isiwe tu ni kwa njisia fulani bali ambaye hajaoa au kuolewa asimege au kumegwa mpaka siku ya kufunga ndoa.

    Aliyeoa au kuolewa asimege au kumegwa nje ya ndoa. NAKUHAKIKISHIA INAWEZAKANA ni suala la kuweka nidhamu katika jambo hili. Na kwa kufanya hivi utaifurahia ndoa yako kwani inakuwa kama PARADISO. Kumega au kutokumegwa siyo kama chakula ambacho ukikosa unakufa, kinachotakiiwa ni kuvumilia na kusubiri muda wake muafaka na kwa mwenzi wako wa maisha.

    Nawasilisha
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimekugongea thanks hapo kwenye red mkuu,siwezi kuoa mke ambaye alishawahi kumegwa na friend,duuuh noma ukiwa nae washikaji watasema mmmmmh hamna kitu pale watu tumeshagalagaza,
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JP, kwanza tuweke jambo fulani sawa. Je, katika mahusiano anaemegwa ni mwanaume au mwanamke? Mi nadhani ni mwanaume. Think about it. Whose part of the body disappears into the other's?

    Let's just give women the upper hand on this one. Wao ndio wanaomega!
     
  7. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    From personal experience, ni rahisi zaidi kwa jamaa (mwanaume) kummega mke wa mtu kama aliwahi kummega zamani (kabla huyo mwanamke hajaolewa).

    Kwa hiyo mshkaji wako aliyewahi kujivinjari na demu ambaye sasa ni wife wako anaweza "kukumbushia" ikawa taaabu.....
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol, bora niwe makini eeh
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahaha umemaliza kila ki2 hapa limao
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    eti washagalagaza, lol
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    m/ume ndio anamega na m/mke anamegwa!
     
  12. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimekungea thanks kama kweli uliweza vumilia....lol..
     
Loading...