Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumchungulia mkeo msalani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jan 8, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa mmoja hapa mtaani kwetu jana usiku nusura apigwe na wananchi wenye hasira baada ya kukutwa akimchungulia mtu aliyeko ******, kama mjuavyo wadau nyumba zetu za kitaani choo cha nje, bibie alisimulia baada ya tukio kuwa jamaa alikuwa naye ndani, mara ghafla tumbo likamzingua akaamua kukimbilia toilet, lakini akiwa huko akiendelea na shughuli akasikia purukushani nyuma ya choo, alipotoka akakuata mumewe anataka kupigwa kisa eti alikuwa anakula chabo ******, ndipo ilipobainika kuwa kumbe jamaa ndiyo mchezo wake, keshawachungulia sana wake wa wapangaji wenzake na walikuwa kila wakimuuliza anakataa sasa jana wakamdaka tena akimchungulia mkewe, waungwana tabia hii inatokana na nini?, ni matatizo ya akilii au saikolojia?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si anapandisha stimu tu mazee?.........

    LAKINI DUME LENYE UHAKIKA HJALIMCHUNGULII MKEWE
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh hii kali ...
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna kitu fulani wanachofaidika nacho, kwani habari hizi nimezisikia sana huko Zenj, sijui wana matatizo gani. Ila bahati mbaya kwamba kazi yenyewe inaonyesha ni ya hatari hivyo itabidi nao wasajili syndicate yao ili wafahamike vinginevyo watajafia kazini!!
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    videmu vingine ovyo kabisa. unaona sasa kamehatarisha maisha ya mumewe????????

    kanajifunifununika mpaka kana boa, hivi hyo bwana amewahi hata ugusa nanihii ya kademu kake. manake kama picha ya live tu hapati hadi apige chapo,je kugusa? uvinza ndio kabisaaaaaaaaa asahau!

    huyo mama akifanya ne shughuli hujifunikafunika adi mzee anamiss picha za live. mama apigwe shule ya majambozi aondoe aibu asijifiunukefunuke mkama anafanya na kaka yake!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkeo unamchungulia au unamwangalia???
    Inaonyesha hawa ndo wale wa usiku kwa usiku, milango inafungwa, net inashushwa, taa inazimwa na wanaingia ndani ya mashuka/mablanketi.....kwa hiyo jamaa hajawahi kumwona mkewe hata ****. DUH!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kloroquin ndio alichosomea tafadhali tufumbue macho
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    greti thinka unaonekana una maPHD kibao. yaani matatizo yametokea toilet lakini wewe umeyagundua bedroom.
    kinadada watakuja na hasira veri soon. hawa kinadada wa hapa hawapendagi konklusheni ya wao kubeba lawama bat yowa data iz veri truu.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    vipi ulihuzuria maziko ya mc?
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    waje tu, labda watatufunulia mengi na sie tuwape ukweli mwingi pia....
    welcome ladies mkanushe huu utoto mwenzenu aliomfanyia mumewe hadi akahatarisha maisha yake!!!!!!!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa huyu si ndo alikuwa emsii siku ya maziko?!...
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh! ndo maana kuna jamaa wengine walikonfyuzi wakazania mc nguli ndo katutoka. kumbe jamaa bado yupo hai. post zake za leo ni ushahidi kabisa kwamba mc nguli hajafariki,kafariki mc lema!
    nilijua jamaa wanamchukia mc nguli lakini skufkiria kama wanaweza kumpakazia kifo. dah! kuishi kwingi kuona mengi
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niko Moshi hapa ni jirani yangu huyu shujaa aliyetutoka
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    washauri watafute barabara moja waiite "MC LEMA ROAD"
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    basi kama uliwakilisha tuna imani mc amekwenda kwa amani
     
  16. kilema

    kilema Member

    #16
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAZI nzuri lakini Bima iko mkong'oto ipo?
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Stimu gani hiyo tena ya cho'oni? Ingekuwa bafuni kidogo ningeelewa!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    OREDE KUNA MTAA UNAITWA ''kwa mc lema''
    na kuna baa mita hiyo hiyo imeanza inaitwa ''LEMA-MILA PUB''
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haya ni maendeleo makubwa kulikoni maendeleo yaliopatikana na ccm kwa zaidi ya miaka zaidi ya arobaini. vipi na eapoti mnahisi ibaki jina la mwalimu au tuibatize jina la mc?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu wewe mkeo keshajifungua?
     
Loading...