Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya Watoto wa Mujini Walitutangulia Unamuongeza Nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamongo, Dec 10, 2010.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kumbu kumbu ya watoto wa mujini waliotutangulia!! Unamuongeza nani??

    Jamani kama mdau wa zamani natoa heshima ..kwa kaka Michu ..HILI chapisho lipo pale kwake nimeona nililete hapa seating room....samahani kama nimewakwaza ...lakini hiyo list imenikumbusha mbali sana waakati tunakula raha kuanzia Rungwe club,pink coco,Tazara,iMASCO,mbowe club,Legion ,gymkhana,Langata ,Wale wa Lango la jiji ,resort club-safari sound ,makondeko..jamani ni watu waliokuwa na roho nzuri sana .....iwe kwenye starehe , michezo au mambo ya kijamii.....

    Ni wazi hapa tutapenda pia watu Kama FMES wachangie..kwani wanaweza kuongezea hii list kama kuna walio sahaulika ...au if we can share some of the moments za hawa washkaji kama kuwaenzi!

    Kumbu kumbu itakuwa tarehe 11/12 PALE LEADERS CLUB!!!
    RIP
    http://issamichuzi.blogspot.com/2010/12/kumbukumbu-kwa-marehemu-marafiki.html#comments
     
  2. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watoto wa mjini wametoa mchango gani kwenye nchi yetu,hiyo list kuna majambazi,wauza unga,malaya wazoefu,matapeli, walikuwa wanashinda SALAMANDER HOTEL dili zao za kitapeli,bia wanakunywa kwa mama Kutunguu,kimicho, kweli tz kuzuri hata ukiua ukifa unaheshimika,SISCO MTIRO NIMEKUKUBALI MUASISI WA TAMASHA HILI, UNAWAKUMBUKA RAFIKI ZAKO E.G RAY ABDUL,EDDY SALLY,SHABANI SATTO,ABDALLA MNYUSI,SHANI ASPROO
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Simjui hata mmoja...all in all, raha ya milele uwape ee bwana!
     
  4. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nusu ya hao celebrity wa enzi hizo wamekufa na ngoma,walikuwa wanambukiza wadada kwa makusudi, eg Juma Ngida, R Mjungu,Shabani Satto, etc leo mnawaona mashujaa,, wabongo wapuuzi sana, Shani Asproo
     
  5. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bora ungesema tuwakumbuke watu kam hamisi gaga,Kizota,R lenny,Sembuli,Rafael Paul,Juma Mkambi
     
  6. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SISQO ndiye kaandaa hilo tamasha wa wajinga wenzake wanakunywa bia pale Octo Pub,badala ya kufikiria katiba mpya wanawaza upuuzi,
     
  7. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yafuatayo ni majina ya marehemu tunao wakumbuka: -(walitoa Mchango kwa Tanganyika)
    [FONT=&quot]1[/FONT]​
    Ada Sykes
    [FONT=&quot]2[/FONT]​
    Angela Madondola
    [FONT=&quot]3[/FONT]​
    Balozi Mbapila
    [FONT=&quot]4[/FONT]​
    Ben Branco
    [FONT=&quot]5[/FONT]​
    Bisanga Mshamu
    [FONT=&quot]6[/FONT]​
    Bupe
    [FONT=&quot]7[/FONT]​
    Chacha Marwa Boghas
    [FONT=&quot]8[/FONT]​
    Charles Lyimo
    [FONT=&quot]9[/FONT]​
    Charles Mbandwa
    [FONT=&quot]10[/FONT]​
    Choggy Sly
    [FONT=&quot]11[/FONT]​
    Costa Teffe
    [FONT=&quot]12[/FONT]​
    Eddy (Inn By The Sea)
    [FONT=&quot]13[/FONT]​
    Eddy Sally
    [FONT=&quot]14[/FONT]​
    Emmanuel Rweikiza
    [FONT=&quot]15[/FONT]​
    Eugine Kagolo
    [FONT=&quot]16[/FONT]​
    Farida Masoli
    [FONT=&quot]17[/FONT]​
    Frank Mutani
    [FONT=&quot]18[/FONT]​
    Four Cash
    [FONT=&quot]19[/FONT]​
    Gasper Akili
    [FONT=&quot]20[/FONT]​
    Geofrey Dahal
    [FONT=&quot]21[/FONT]​
    George Mazulla
    [FONT=&quot]22[/FONT]​
    Haji (Tanga)
    [FONT=&quot]23[/FONT]​
    Hamphrey Akena
    [FONT=&quot]24[/FONT]​
    Hilda (Naomba 100)
    [FONT=&quot]25[/FONT]​
    Ippy Malecela
    [FONT=&quot]26[/FONT]​
    Jimmy Mahimbo
    [FONT=&quot]27[/FONT]​
    Joshua International
    [FONT=&quot]28[/FONT]​
    Juma Ngida
    [FONT=&quot]29[/FONT]​
    Kalio
    [FONT=&quot]30[/FONT]​
    Karuhinda
    [FONT=&quot]31[/FONT]​
    Ndalla Kasheba
    [FONT=&quot]32[/FONT]​
    Kimambi
    [FONT=&quot]33[/FONT]​
    Kimambo NCCR
    [FONT=&quot]34[/FONT]​
    Levis (G8)
    [FONT=&quot]35[/FONT]​
    Majuto Tazara
    [FONT=&quot]36[/FONT]​
    Manfred Kapinga
    [FONT=&quot]37[/FONT]​
    DJ Mangappy
    [FONT=&quot]38[/FONT]​
    Mariam Donna Summer
    [FONT=&quot]39[/FONT]​
    Mavalla
    [FONT=&quot]40[/FONT]​
    Mbiku
    [FONT=&quot]41[/FONT]​
    Mfanga
    [FONT=&quot]42[/FONT]​
    Mike Maro
    [FONT=&quot]43[/FONT]​
    Mine
    [FONT=&quot]44[/FONT]​
    Mr. Emanuel Mbando
    [FONT=&quot]45[/FONT]​
    Mr. Labarny
    [FONT=&quot]46[/FONT]​
    Mussa Ngoda
    [FONT=&quot]47[/FONT]​
    Mzee Assey
    [FONT=&quot]48[/FONT]​
    Mzee Bashwan
    [FONT=&quot]49[/FONT]​
    Mzee Joseph
    [FONT=&quot]50[/FONT]​
    Mzee Khatib Siraji
    [FONT=&quot]51[/FONT]​
    Mzee Mujaya
    [FONT=&quot]52[/FONT]​
    Mzee Mushi
    [FONT=&quot]53[/FONT]​
    Mzee Samuel
    [FONT=&quot]54[/FONT]​
    Mzee Shetta
    [FONT=&quot]55[/FONT]​
    Mzee Soud
    [FONT=&quot]56[/FONT]​
    Mzee Tegissa
    [FONT=&quot]57[/FONT]​
    Mzee Yusuf Mandevu
    [FONT=&quot]58[/FONT]​
    Nassor Malocho
    [FONT=&quot]59[/FONT]​
    Ndealle Makere
    [FONT=&quot]60[/FONT]​
    Ng'itu
    [FONT=&quot]61[/FONT]​
    Nusura
    [FONT=&quot]62[/FONT]​
    Omary Sykes
    [FONT=&quot]63[/FONT]​
    Omary Urembo
    [FONT=&quot]64[/FONT]​
    Othman Maraha
    [FONT=&quot]65[/FONT]​
    Othman Matusi
    [FONT=&quot]66[/FONT]​
    Othman Rungu (Matai)
    [FONT=&quot]67[/FONT]​
    Pettie
    [FONT=&quot]68[/FONT]​
    PJ (Paul Mdachi)
    [FONT=&quot]69[/FONT]​
    Rajab Mwajasho
    [FONT=&quot]70[/FONT]​
    Ramadhan Majungu
    [FONT=&quot]71[/FONT]​
    Ray Abdu Adedeji.
    [FONT=&quot]72[/FONT]​
    Rhoda Mbandwa
    [FONT=&quot]73[/FONT]​
    Rose Hosea (Mwajasho)
    [FONT=&quot]74[/FONT]​
    Royal (Dotto)
    [FONT=&quot]75[/FONT]​
    Royal (Kulwa)
    [FONT=&quot]76[/FONT]​
    Rukia Mwajasho
    [FONT=&quot]77[/FONT]​
    Saad Suleiman (Tazara)
    [FONT=&quot]78[/FONT]​
    Saidi Machupi
    [FONT=&quot]79[/FONT]​
    Sanga
    [FONT=&quot]80[/FONT]​
    Shaaban Satto 'Shebby B'
    [FONT=&quot]81[/FONT]​
    Shaan Aspro
    [FONT=&quot]82[/FONT]​
    Super Mafuru
    [FONT=&quot]83[/FONT]​
    Tecla (TAZARA CLUB Staff)
    [FONT=&quot]84[/FONT]​
    Temu Tuffe
    [FONT=&quot]85[/FONT]​
    Tina Mzena
    [FONT=&quot]86[/FONT]​
    Tomito
    [FONT=&quot]87[/FONT]​
    Winston
    [FONT=&quot]88[/FONT]​
    Zaki Aman
    [FONT=&quot]89[/FONT]​
    Zumu
    MUNGU AWALAZE MAHALA PEMA PEPONI WOTE WALIOTANGULIA
    "AMEN"
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Mkuu punguza ghazabu maana nimecheka karibu mbavu zivunjike. Huu utoto wa mjini huu ndani yake umebeba kila aina ya takataka. Siyo mbaya tukumbuke vibweka vya waliotangulia mbele ya haki,Lol
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shujaaaah!??
     
  10. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kweli walikuwa mashujaa,bila kumsahau dj kim,mangapii,
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wakali wengi ni wa kinondoni!kweli kinondoni kwa wabishi way back!
     
Loading...