Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya watoto wa mujini waliotutangulia! Unamuongeza nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Phillemon Mikael, Dec 7, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    Jamani kama mdau wa zamani natoa heshima ..kwa kaka Michu ..HILI chapisho lipo pale kwake nimeona nililete hapa seating room....samahani kama nimewakwaza ...lakini hiyo list imenikumbusha mbali sana waakati tunakula raha kuanzia Rungwe club,pink coco,Tazara,iMASCO,mbowe club,Legion ,gymkhana,Langata ,Wale wa Lango la jiji ,resort club-safari sound ,makondeko..jamani ni watu waliokuwa na roho nzuri sana .....iwe kwenye starehe , michezo au mambo ya kijamii.....

    Ni wazi hapa tutapenda pia watu Kama FMES wachangie..kwani wanaweza kuongezea hii list kama kuna walio sahaulika ...au if we can share some of the moments za hawa washkaji kama kuwaenzi!

    Kumbu kumbu itakuwa tarehe 11/12 PALE LEADERS CLUB!!!
    RIP
    http://issamichuzi.blogspot.com/2010/12/kumbukumbu-kwa-marehemu-marafiki.html#comments
     
  2. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    Jamani naona kuna watu kama kina DJ Kali kali .....au kule pande za Arusha kina DJ Mc hope.....etc ni vema na walio mikoani wakakumbukwa vile vilee.....
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo watu wanajizeekea, nostalgia kicks in like that.

    Watu washajifia sana utawaletea watu morbid posts tu hapa, huyo Kalikali alishajifia mpaka mdogo wake Justin naye alishatangulia.

    The memory lives on though, I hear you.
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unamkumbuka marehemu makochela,dj dan star wa ymca,manga p,sweet coffee,amani junior challenger
     
  5. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watoto wa mjini wametoa mchango gani kwenye nchi yetu,hiyo list kuna majambazi,wauza unga,malaya wazoefu,matapeli,kweli tz kuzuri hata ukiua ukifa unaheshimika
     
  6. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna huyu Machupi, najiuliza ilikua ina maana gani hiyo nickname.
     
  7. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watoto wa mjini walitumia umaarufu wao,kusambaza ngoma kwa dada zetu,leo wanakumbukwa kama mashujaa inauma
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    r.i.p
     
  9. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Salama Kizota,RIP!!!
     
  10. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Aisifuye mvua ..........!!!
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tujifunze kusamehe hivyo pengine wanastahili kupongezwa kwa kuzingatia kwamba hakuna marehemu mbaya.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wamepata ngoma kwa ajili ya kiherehere chao
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    sometimes JK statements are too contraversial.......hii statement ingekuwa ulaya wanaharakati wa masuala ya ukimwi wangeandamana na kuupiga msafara wake mayai viza kama wale waanafunzi UK waliokuwa wanaandamana kupinga ongezeko la bei walivyolizabua gari la Prince Charles......statement nyingine ni ile ya "wanafunzi wanaopata mimba ni kwa ajili ya kiherehere..".."sizitaki kura za wafanyakazi".
    Nadhani mdomo na ubongo vinapokosa ushirikiano unaishia kuropoka bila kufikiri ......wazwahili wanasema "fikiria kabla ya kusema".
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    ukimwi!
     
  15. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Namwongeza Ditopile,Bena doo,cool 9,mwamba josia,zomba A,
     
  16. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama huyo mine chomba alikuwa mwizi wa magari
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Wandugu hao mashujaa si wameacha majonzi kwa kina kaka na dada zetu na ndugu kwa ujumla maana wengi wao walikufa kwa gonjwa hatari la UKWIMI? Mimi naona siku hiyo mngeitumia kuelimisha wasanii kuwa they need to live descent life na si kuendekeza uzinzi. Kuwa celeb jamani watu wengi dunia nzima wanaitumia nafasi hiyo kufanya maasi. So sad!
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We una uhakika na unachokisema? Unaweza toa ushahidi wa hayo magari aliyoiba? Acha kuropoka na kuharibia watu majina mkuu
     
  19. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama alikuwa shemeji yako utajiju, huyo alikuwa jambazi pamoja na hija shaa wameiba magari kibao hapa mjini,kama unakumbukumbu nzuri alishawahi kukutwa na Toyota Land Cruiser Had Top, Nyumbani kwake mwenge dereva wa gari hiyo aliuwawa,
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2013
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Watoto wamujini wanakwisha wote .
     
Loading...