Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya uhuru december 9

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbalinga, Dec 7, 2010.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wana JF kama tujuavyo kuwa Alhamisi ijayo itakuwa siku ya kukumbuka uhuru wetu kutoka katika ukoloni. Najua watanzania kwa maelfu watakusanyika pale uwanja wa uhuru kuhudhuria hizo sherehe.

    Sasa napenda kuuliza hivi kitatokea nini kama watanzania chini ya CDM watahudhuria pale wakiwa na mabango ya kudai KATIBA MPYA NA TUME HURU YA UCHAGUZI. Je tutapigwa na polisi? au je tutazuiliwa kuingia uwanjani? Na hii ikitokea nchi nzima nini kitatokea?

    Mchango tafadhali.
     
Loading...