Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya kifo cha Munga Tehenan

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tegelezeni, Apr 18, 2012.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Kwa wadau wote wa FAJI na waliokuwa wapenzi wa Gazeti la JITAMBUE. Mke wa Hayati Munga Tehenan na wana FAJI, watafanya kumbukumbu ya kifo cha MUNGA TEHENAN. Shughuli hiyo itafanyika katika msikiti wa Kimara na sadaka ya chakula itatolewa katika ofisi za Faji Kimara Rombo.

    Bajeti kwa wageni wanaotarajiwa kufikia idadi ya 120 ni Tsh. 631,000. Tunahitaji michango ya wadau kwa hali na mali ili kufanikisha shughuli hiyo. Mtu yeyote mwenye nia ya kuchangia, tunaomba atume mchango kwa M-PESA 0764 461366 au awasiliane na Dr. John wa Tabata Dispensary kwa namba hii 0713 250701.

    Atakayesoma taarifa hii amjulishe mwenzie……………
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    tunashukuru sana kwa taarifa, nipo Mwanza ila nitatuma mchango wangu.
     
  3. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru sana kwa mwitikio wako na kuunga mkono shughuli hii...............Tutashukuru pia iwapo utawafahamisha na wengine
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jambo la maana sana!

    Nina magazeti ya Mshauri na Jitambue ambayo nimeyatunza na huwa nayapitia mara kwa mara.. Yanaelimisha sana juu ya kuona mambo kwa macho tofauti..

    Kifupi naendelea kumpongeza sana marehemu.. Alichangia kubadili maisha ya watu wengi sana!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Alikuwa mweredi wa kweli na alichangia watu wengi kujitambua,..anyway r.i.p Munga
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nipo hapa mjini na inshallah ntachaangia'huyu bwana alichangia kiasi kikubwa sana kunibadili maisha yangu'mpaka sasa naamini kwa tz hajawahi kutokea mtambuzi kama Marehem Munga Said Tehenan'mungu amlaze mahali pema,
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati nadhani kuna haja ya kufufua Majarida yale..
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Yeah haja ipo mkuu....issue ni je una knowledge ya mambo haya ya utambuzi...anyway r.i.p Munga
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nilifanya nae kazi katika hayo magazeti yao...
    Nakumbuka kampuni iliitwa TK media. Ni muunganiko wa majina mawili...huyo K ndie aliebaki na amana zote...ukilihitaji muone huyo aliebaki.
    Mungu amweke Marhuum Munga panapostahiki. Aamiin.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nadhani sasa matumizi ya M Pesa yanatumika ndivyo sivyo.
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hauna moyo wa kutoa kaa kimya.
     
  12. E

    ESAM JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ah kumbe jamaa ni marehemu mi sikuwa taarifa kabisa, alifariki lini wakuu?
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hata ndugu zake Kanumba waliambiwa wakae kimya kamati inafanya uratibu wa mazishi.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Matola una maana gani..................?
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu habari za siku....................
    Naomba tuwasiliane kuna habari njema kuhusu gazeti hilo la JITAMBUE..............................
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nahimiza uadilifu, nimevunjwa moyo sana na kamati ya mazishi ya Kanumba.
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Nilifahamu gazeti hili baada ya kuokota kipande cha gazeti hilo jalalani, wakati huo nilikuwa nimefukuzwa chuo fulani cha uuguzi kwa kosa la kijinga sana. Sikuwa na mbele wala nyuma...hebu jiulize 'mtoto wa mtaani' anayefadhiliwa na NGO kusoma akifukuzwa shule marejeo ni wapi?...mtaani huwezi kwenda tena...

    Ni jitambue iliyonionyesha njia, ninalo furushi kubwa la nakala za magazeti hayo, sijuhi kama kitakuja kupatikana chanzo cha FIKRA HURU hapa Tanzania kama Jitambue.
     
  19. d

    dora Senior Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jitambue......Mtambuzi....any link here?
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Mimi ningeomba wadau wwnye nakala za huyu bwana ama kiwanda alichokuwa anachapa magazeti tuzikusanye tufanye gharama ya kuzichapisha hapa jf kama special thread.amini nawaambia makala zile zitawasaidia wengi
     
Loading...