Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya kifo cha baba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Lutala, Sep 8, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamii, napenda kuwashirikisha kumbukumbu ya miaka 11 tangu marehemu baba yangu alipoaga dunia. Ilikuwa ghafla sana, bila kuugua, bila kusema neno la mwisho alipokuwa safarini. Uchunguzi wa kidaktari ulibaini kuwa chanzo cha kifo ilikuwa ni blood pressure. Kila inapofika tarehe ya leo huwa natafakari sana juu ya tukio hilo. Namshukuru baba kwa kuwa alituachia misingi imara amabayo imetuwezesha kuwa pamoja katika familia na mwaka huu mtoto wa mwisho katika familia amefanikiwa kuhitimu masomo yake pale Tumaini Iringa.

    Naposikia kibwagizo cha Twanga Pepeta cha "baba babaaaaaa - upo wapi wapi baba, nakuita baba" huwa kinanifanya kuimarisha tafakari yangu.

    Bwana alitoa na bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe daima ........ Amina
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Too Bad!
    pOLE NDUGU YANGU!
    mUENZI BABA YAKO KWA BUSARA, na usimamie aliyosimamia!
    Kwa mimi mkatoliki nakwambia pia MUOMBEE!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu aendelee kuwatia nguvu katika familia nzima .
    Naungana na wewe katika kumbukumbu hii ya baba yako mpenzi .
    Endeleeni kudumu katika imani na maombi
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    [​IMG] FirstLady1 tafadhali usibadili picha bana!...tumeizoweya ile nzuri!...huh!
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa matashi yako mema. Huwa nasali na kuomba mara kwa mara. Leo hii nyumbani kutakuwa na misa ya kumbukumbu
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa matashi yako mema. Huwa nasali na kuomba mara kwa mara. Leo hii nyumbani kutakuwa na misa ya kumbukumbu
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sana Firs Lady, tunazidi kusakli na kuomba daima
     
  8. P

    Percival JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mola amueke pahali pema nanyi familia awape heri na baraka zake.
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa duawaa
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa duawaa
     
Loading...