Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya Brigedia Gen. Moses Nnauye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Dec 6, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni miaka kumi sasa tangu ututoke mzee nnauye. Mapenzi yako yaliyotukuka kwa nchi yako yataendelea kukumbukwa milele. Ulikuwa amana ya Mungu kwa familia yako na taifa zima kiujumla, leo Mungu ameichukua amana hiyo toka kwetu, hatuna cha kulaumu bali kushukuru kwani kazi ya mungu haina makosa na kila nafsi itayaonja mauti, tulikupenda sana comrade lakini mapenzi yetu kwako hayakufua dafu mbele ya mapenzi ya mungu kwako.

    Mke wako Mwanaisha, watoto wako Nape, Mariam, Joseph, Winnie, Mwate, Samora, Mussa na Bimdo wanakukumbuka na kukuombea sana kwa mungu. Wakwe zako January, Peter,Paul na Grace wanakukumbuka pia. Wajukuu zako Selemani, Adam, Otilia, Sanya, Kareen, Frank Jr wanakukumbuka pia.

    Marafiki zako na watanzania kwa ujumla pia wanakukumbuka sana mzee Nnauye.

    INNALILAAAHI WA INNAILAIHI RAAJIUUM!

    [​IMG]
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Samahani sana wanafamilia wa mzee Nnauye, pamoja na wanajamvi wenzangu. Nina swali nataka kueleweshwa kidogo. Kuuliza si ujinga. Hivi huyu Marehemu Mzee wetu alikuwa dini gani?
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mzee ameacha kumbukumbu mbaya sana kwetu. Sio kwa yale aliyoyafanya kwa nchi yake bali kiumbe alichoacha kwenye familia yake. Ametuachia mtoto mwenye kiburi, kiziwi, mipasho, vuvuzela ambaye amekuwa mzigo kwa taifa ambalo baba huyu alikuwa kioo! Kama tatizo sio malezi yake basi ni hujuma na ushawishi wa mafisadi ndio vilimzidi nguuu mwanae.

    Tutaendelea kumwombea mzee wetu huyu wakati tukiendelea kupambana na mafisadi waliomwaribu mwanae ili angalau afuate yale mema na mazuri aliyoyafanya baba'ake kwa nchi yetu.

    R. I. P mzee Nnauye!
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikua ni muislam mdau,jina lake ni halisi ni Mussa Nnauye,Moses alijipa ili apate nafasi ya kusoma shule za mission enzi hizo walikua wanatakiwa kusoma kwenye shule hizo wakristo tu,wengi walibadili majina hata marehemu kighoma malima anaingia kwenye kundi hili!
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Answer:
    Mbona kama umeongea kinyume mkuu,hao wanaoitwa mafisadi si maadui zake huyu au mafisadi gani pengine unaowazungumzia???labda na wewe un a tafsiri yako kuhusu ufisadi na mafisadi!
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu wa kukumbukwa kwenye hii nchi ni wawili tu, Nyerere na Sokoine University of Agriculture. Hao wengine ni wa kuwapotezea tu.
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dingi yako nae wa kupotezea??
     
  8. m

    masaiti Senior Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha hapo juu nimeitoa michuzi blog, mbona jina la Nape silioni katika members wa familia ya Nnauye? Naomba maelezo kwa wadau wenye taarifa sahihi
     
  9. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sokoine Universty of Agriculture ni mtu au ni Chuo Kikuu?
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Mimi pia sijaliona,mambo ya illegitime child.
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapo mkuu umeanza mambo ya "MPEKU MPEKUZI".
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lilisahaulika wakati taarifa inachapwa. Na miongoni mwa wakwe nimeona January, ni Makamba? Nape anashambuliwa sana hapa kuwa ni balaa tuliloachiwa na baba yake. Lakini ukweli ni kwamba huyu ni miongoni mwa watanzania wachache sana wenye ujasiri wa kusimama mbele ya mafisadi ndani ya chama chake cha mafisadi. Shutuma zote tunazomrushia zingeelekezwa kwa mwenyekiti wa chama chake.
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Nape ni kiongozi jasiri sana,nashangaa wanaombeza
     
  14. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kitu gani kinachokufanya umuone Nape kama hapo kwenye Red? Ninachokiona ni kwamba huyu kijana ni "zao" la siasa za makundi na tabia ya "kulipuana" vyote vilivyoletwa na siasa za wanamtandao. Bado sijamuona kama mtu mwenye uwezo wa kusimamia anachoamini. Swali ni kundi gani analolifanyia "uvuvuzela?". Angalizo kwake Nape " hakuna marafiki wala maadui wa kudumu katika siasa"
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wakati anakaribia kufariki alibadili dini akahamia kwenye dini ya wana KAFU
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sielewi ujasiri wa Nape unatoka wapi! Nape alianza kusikika wakati akijiandaa kugombea uenyekiti wa UVCCM alipopigia kelele ushiriki mbovu wa EL kwenye ujenzi wa ghorofa la umoja wa vijana.

    Kila mwenye akili timamu alijua Nepi anatumika kunufaisha kundi fulani hasimu kwa EL ktk mradi huo wa jengo la vijana. Baadae akadakia singo ya Slaa ya mafisadi ndan ya Mume wa KAFU.


    Jk alipokurupuka na dhana ya kusadikika ya kujivua gamba na yeye Nepi akakurupuka kuzunguka nayo lakini kwa kuhakikisha anamkata makali EL. Sasa ujasiri wake ni upi wakati anafanya shughuli zake kwa misingi ya chuki na kukomoana akinufaisha makundi flan ya wanaotaka urais?
     
  17. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Shavu la nje, hata wanafamilia hawajamkumbuka..ndio maana vuvuzela
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata ile a.k.a ya Nape ya "The Romantic"?

    Watakuwa wamesahau tu!
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ishara kwamba hata Wanafamilia hawampendi maana anawadhalilisha!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Binafsi namkumbuka Brigedia Mosses Nnauye kuliko hata ninavyomkumbuka Nyerere. Nnauye aliipenda sana nchi yake, alionyesha njia kwa wasanii wa nchi hii hasa kundi lake la TOT.
    Brigedia Nnauye ni mtu wa kuheshimiwa sana, kwani hata wakati wa serikali ya Mwalimu na ya Mwinyi alionyesha wazi kuwa yeye ni mtu anayetetea ukweli mpaka mwisho.

    Brigedia Nnauye angelikuwa hai akiwa na akili zake zile zile asingevumilia kuwa ndani ya chama cha majambazi akina jk!

    Nyimbo:
    sisi tunataka kuwasha mwenge,
    Tunataka kuwasha mwenge,
    umulike hata nje ya ya mipaka yetu
    ulete tumaini.
     
Loading...