Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya 30yrs ya kifo cha mwanamapinduzi Bob Marley

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jikombe, May 11, 2011.

  1. J

    Jikombe Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dunia leo inaadhimisha miaka 30 ya kicho cha mwanamapinduzi Robert Nesta Marley.
    Music wake ulichangia kuleta hisia za kimapinduzi. Mchano wake uliheshimika sana hadi kupewa nishani ya amani na umoja wa mataifa .

    Nakumbuka baadhi ya nyimbo zake za kimapinduzi kama:
    1. Revolution
    2. Babylon Chant
    3. Redemption Song
    4.Africa Unite

    Ninamkumbuka kwa mchango wake mkubwa wa kimapinduzi.

    R.I.P
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Don't worry about a thing
    Coz every little thing is gona be alrite..

    HE WAS A LEGEND...
    LOVE HIM TO BITS...
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    R.I.P Bob!
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....R.I.P Legendary BOB MARLEY....!

    [​IMG](6 FEBRUARY 1945 – 11 MAY 1981)
    p { margin-bottom: 0.08in; } Nesta Robert Marley aka Bob Marley,mtunzi na mwanamuziki maarufu wa reggae toka Jamaica,leo ametimiza miaka 30 tangu alipofariki dunia tarehe 11 May 1981,akiwa na miaka 36

    [​IMG]Bob Marley alizaliwa katika kijiji cha Nile Mile,Jamaica na alitamba na nyimbo kali za reggae kama No woman no cry,Jamming,One Love,buffalo Soldier nk huku akiwa ameacha watoto 11,watatu akiwa amezaa na Rita Marley wawili wa kuasili na waliobaki to kwa mama tofauti....

    [​IMG]BOB MARLEY & THE WAILERS
    Na enzi za uhai wake alijipatia umaarufu sana kupitia kundi lake la Bob Marley & The Wailers lililoundwa mwaka 1963 pamoja na Peter Tosh na Bunny Wailer,pia lililokua na wakali kama Bunny Wailer,Peter Tosh,Aston Barrett na wengine kibao
     
  5. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Japo alikuwa akivuta BANGI sana, pia ilikua ikimpa mawazo 'after meditation', alitangaza vita juu ya Ubepari, unyanyapaa na ukoloni mambo leo...kaimba("get what you want.......want more...want more!..) mambo tunayoyaona hivi sasa.

    RIP (Najaribu kukataa, lakini kuna uwezekano, wazungu walimpangia kumuuua!!)
     
  6. J

    Jikombe Senior Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kunauwezekana mkubwa Mafisadi wali m-inject cancer. Bob alikuwa ni tishio kwa maslahi yao. aliwapinga waziwazi thru his Music. Muziki wake uliwangia watu wengi, aliweza kuhamashisha vijana wahacha machafuko ya kisiasa inchi mwake kwa usiku mmoja tu na akafanikiwa....Inaonyesha jinsi gani alikubalika kwa wengi.

    He didnt lose his Identity of an African....he was always remind his fellow Africans and other who found thelseves in captive to re-think.

    His music still leave with us..everyday.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Life is one big road with lots of signs. So when you riding through the ruts, don't complicate your mind. Flee from hate, mischief and jealousy. Don't bury your thoughts, put your vision to reality . Wake Up and Live! -----Bob Marley Quotes[​IMG]
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    "The greatness of a man is not in how much wealth he acquires, but in his integrity and his ability to affect those around him positively"
    - Bob Marley

    When one door is closed, don't you know that many more are open"
    - Bob Marley

    "Live for yourself and you will live in vain;
    Live for others, and you will live again."
    - Bob Marley

    "It's your own conscience
    That is gonna remind you
    That it's your heart and nobody else's
    That is gonna judge."
    - Bob Marley

    [​IMG]
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Despite the fact that his father was caucasian, Bob Marley was very proud and had always identified himself as African. He always cherished and expressed his love for Africa and its people. He was the true son of Africa. Long live Robert Nesta Berhane Sellassie Marley
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    "He's not perfect. You aren't either, and the two of you will never be perfect. But if he can make you laugh at least once, causes you to think twice, and if he admits to being human and making mistakes, hold onto him and give him the most you can. He isn't going to quote poetry, he's not thinking about you every moment, but he will give you a part of him that he knows you could break. Don't hurt him, don't change him, and don't expect for more than he can give. Don't analyze. Smile when he makes you happy, yell when he makes you mad, and miss him when he's not there. Love hard when there is love to be had. Because perfect guys don't exist, but there's always one guy that is perfect for you."
    - Bob Marley
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Bob Marley GONE Lucky Dube GONE [​IMG] WHO IS LEFT????
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Dah, namkumbuka sana huyu Legend,
    binafsi huwa namzimia sana, he was a hero, a true revolutionist!!!!!!!
    Nakumbuka baadhi ya nyimbo zake kama,
    Three little birds,
    zion train,
    I shot the sheriff,
    Waiting in vain,
    who the cap fit,
    lol...just few to mention
     
  15. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    In this great future,you cant forget your past,, so dry your tears i say....Bob hawezi kusahaulika kamwe! R.I.P
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Rest in peace Jahman
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ganja is herb...................
     
  18. P

    PGW Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Bob
     
  19. L

    Leornado JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah mzee wa Aire, RIP, gone too soon mwanamapinduzi. Hivi kansa yake haikuwa ya kupandikiza kweli?manake he was a threat to the capitalists.
     
  20. L

    Leornado JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Afande Sele, inawezaka bangi inawapelekea kuwza mambo ya msingi sana. Manake Sele nae tungo zake ni nzuri sana.Though hajafikia kiwango cha Bob Marley na Lucky Dube hilo liko wazi.
     
Loading...