Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu taifa stars

Discussion in 'Sports' started by Gavana, Jun 4, 2010.

  1. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,191
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Taifa Stars
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
    [​IMG]


    Hapa Rais Jafar el Niameiri wa Sudan akisalimiana na Omar
    Zimbwe huku Mohamed Chuma (kushoto) na nahodha
    Abdulrahmani wakishuhudia. Nyuma yao ni Kitwana Manara 'popat'
    na Abdallah King Kibaden Mputa.
    Walicheza vifua wazi na Sudan baada ya kukosekana jezi.
    Mwalimu Nyerere aliyehudhuria mechi hii na mgeni wake hakuonekana tena mpirani toka siku hiyo....


    [/FONT]
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nini kilichosababisha wakakosa jezi?
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Waliingia uwanjani na jezi nyeupe.; kwa vile Sudan nayo ilikuwa na jezi nyeupe, ilibidi Taifa Stars ambao walikuwa wenyeji wa mchezo ule wabadilishe. Sasa kwa vile stars ilikuwa na jezi pea moja tu ikabidi wacheze vifua wazi.
     
Loading...