Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu, Angalizo, Halaiki.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 11, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yawn:
    [​IMG] Hii ni sehemu ya Jukwaa maalumu kwa jili ya wananchama wa CCM waliohamia CHADEMA. Kwasasa wanhutubia madiwani, muda mfupi ujao viongozi wa kitaifa watafika viwanjani hapa..​
    [​IMG]Kamanda Mbowe akiingia viwanjani hapo. Kushoto kwake ni Mwenyekiti wa BAVICHA John Heche ​
    [​IMG]Baadhi ya wananchama wa CCM wakicheza nyimbo za CHADEMA kabla ya hotuba kuanza ​
    [​IMG]Baadhi ya mabango yanasomeka hiviĀ…​
    [​IMG]
    [​IMG]

    <abbr>kwa hisani ya arusha255.blogspot.com</abbr>
     
Loading...