Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbikumbi watikisa (Ubungo) Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Dec 10, 2010.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu nipo dar kikazi
    nimefika maeneo ya stendi ya mkoa,OLCOM na maeneo ya mitaa hiyo muda huu kuna kumbi kumbi wengi sana

    kumbuka kumbi kum bi hawa hunaswa kwa mitegoi maalum na ni mboga safi sana na maarufu kule Kagera.

    Lakini cha ajabu pale Olcom hasa kwenye ATM za CRDB,NMB wapo kibao kwa mana kuwa mtu anaweza kukusanya madiaba na madiaba.

    Licha ya kwamba shida yangu ilikuwa ni pesa kwenye moja ya ATM hizo lakini nashanga watu wanaolalamika kuwa siku hizi hakuna kazi wakati UKUSANYAJI WA hao kumbukumbi ni Mradi tosha kabisa

    Hivi hapa Ubungo hakuna wenyeji wa mkoa huo,changamkia dili hili jamani

    mimi mate yananidonbdoka kuona kitoweo hiki kinakanyagwa na magari jamaniiiiii

    Cha ajabu nimeona jamaa mmmoja akisema eti hawa wadududu kero

    kero dar,bukoba neema
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sio bukoba tu hata MBY no mboga kwa sana. Unajua mjini watu wanajifanya wamestaarabika na kwamba hawawezi kuokota wadudu
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Unajua kama kuna biashara inayolipa sana duniani ni ile ambayo mtaji wake ni akiili kuliko pesa

    ebu fikiria mtu anatumia askili yake,nguvu szake anaokota wadudu hao kwa muda wa masaa 3 hapo ubungo hawezi kukosa tsh 1M kesho yake

    wabongo changamka

    niwape siri kule Bukoba kati ya vitu vinavyowatajirisha watu huko ni kukamata senene,kama kuna mtu anabisha aseme

    kule mtu akipata diaba 3 kavu anahesabu 10M CASH hapo hawawapela dar akiwafiukisha hapa kwa wanaojifanya wastaarabu hapo ni mambo mengine,wabongo AMKA AMKA achana na Siasa na Mapenzi.............
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Yeah, nimeona refa wa mechi yaleo ameingiwa na mdudu jichoni nikajua ni hayo tu na kumbikumbi walikuwa kibao nimeona kwenye kamera ya dstv uwanja wa olympic wa Mkapa wao wanauita uwanja mpya!!
     
  5. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mama yangu kawaleta sene huko, mpigeni jek! Pia kwa diaba 3 inaweza kuwa 1 to 1.5M. M10 too much byabakuru! Mh
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hebu nisahihishe kidogo.....ni kumbikumbi au senene.....na kwenye madiaba yanatengeneza kipimo gani......kilo, tani n.k?
     
  7. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuhusu aina ya wadueu atajibu Byabato na kuhusu diaba ni kiasi cha ndoo bubwa mbili hivyo can make up to 40Kg or less
     
  8. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35



    Oh.
    Hawa ni kumbi kumbi ni jamii ya mchwa.Senene ni jamii ya Panzi.
    Hawa wanaokotwa,wanaoshwa,wanapikwa kwa maji safii kisha wanaondolewa na kuwekwa kwenye chombo cha wazi tayari kwa mboga.

    Ni watamu sana,virutubisho kibao.
    kWA HIYO WANAPIMWA KWA KILO kama kawaida wakiwa wengi.
    Unao nikutembelee kwani mahali walipo wengi bishara ya nyama au samaki kiama
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Kama unajua ni dili,mbona ukuwachangamkia?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    oooh....basi hao kumbikumbi wakati nikiwa mtoto tulikuwa tunaenda kwenye kichuguu mchana tunafunika mashimo yao....jamaa wanajua ni nite kali wanaanza kutoka....kwa raha zetu tunajimuvuzisha
     
Loading...