Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbi za starehe jeshini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, Jul 13, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda tumechoka, tumeamua kubinafsisha hata jeshi. Zamani ilikuwa si rahisi kuingia kambi ya jeshi ukiwa na sifa za raia. Eti leo kwenye kambi za jeshi kunauzwa matrekta na powertillers, kuna kumbi za kubinjuka za kukodishwa! Unakuta tangazo eti usipige picha eneo la jeshi wakati huo huo unaruhusiwa kuingia na kwenye ukumbi kama pale Lugalo Makongo ukiwa na video Kamera.. Upuuzi mtupu!,
     
Loading...