Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbemenda mtoto kukoje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Jun 26, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nasikia wanasema mtoto kabemendwa,ni kupi?je ukifanya mapenzi na mkeo ukiwa mtoto mdogo ndo anabemendeka?
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Hapana. Inadaiwa ni pale mke anapotembea nje ya ndoa na hivyo kuchafua sheli ya mtoto.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mke au mume anapocheza mechi za ugenini ilhali wana mtoto mdogo inapelekea mtoto kunyongonyea na kudhoofu,matokeo yake mtoto anakuwa nyuma kiukuaji tofauti na umri wake,unaweza kukuta mtoto anapiga story balaa lakini kutembea nope!
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kumbemenda mtoto ni chama gani cha siasa?
     
  5. D

    Daniel poul Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inatokea pale ambapo mama anacheza nechi na baba asie baba halisi wa mtt so kama mkeo ana mtt na sio wa kwako pengine alipewa mimba na mtu mwingine basi vile vile waweza kumbemenda mtt pia maaana sio damu yako.
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    uamsho!
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    acha kuandika ki facebook bana aaaaah !!
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mbona una hamu ya kujua hivyo !? Unahisi ulibemendwa nini !?
     
  9. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana yake ni mtoto kukua kwa taabu kutokana na mama kubeba mimba nyingine kabla ya mtoto hajafikisha umri wa kuacha kunyonya.
    Maziwa ya mama hukata wakati mtoto bado anahitaji maziwa ya mama.
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me niliwahi kumuuliza daktari mmoja akaniambia hakuna kitu kama hicho cha kumbemenda mtoto...na akanipa facts lakini nimesahau ngoja waje madaktari watuelezee...
     
Loading...