Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe yule mnajimu anachungulia humu JF

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kapwila Matulu, Nov 5, 2010.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Baada ya tabiri zake mbili za hivi karibuni kuhusu uchaguzi kuonekana ni za uongo, yule mnajimu ameanza kutapatapa. Kwanza alitabiri kutokuwepo kwa uchaguzi mwaka huu 2010, pili akatabiri kifo cha mgombea maarufu wa urais kabla ya uchaguzi. Yote hayakutokea.

    Humu JF tuliwahi kuandika kwa mzaha tu kuwa lazima jamaa atahusisha kifo cha kocha Syllesaid Mziray na mgombea urais Kuga Peter Mziray. Post hiyo iko HAPA.

    Na kweli imetokea hivyo, nimesoma katika gazeti moja la udaku eti mnajimu anasema kocha Mziray aliingilia nyota ya mgombea urais Mziray. Nadhani huyu jamaa aliisoma ile post, ila naona wahusika wa hayo majina wamchukulie hatua ili aache kabisa kutabiri.
     
  2. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna mgombea aliyekufa si afe yeye kama alivyodai?
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Alishindwa kabisa kutuma majini yake kuua. Ni muuaji wa makusudi.
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ilikuwa amuue mgombea mmoja lakini naona imeshindana kwa sababu fulani fulani. Mzee alikabwa koo sana huyu ili asitekeleze uuaji alioukusudia
     
  5. Victory 1

    Victory 1 Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusipoteze muda wetu wa maana kujadili hayo ya giza bana.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna mambo muhimu ya kudiscuss but not this
     
Loading...