Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe yule Bashe Wa Tabora Ndo CEO Wa New Habari???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Feb 15, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kweli dunia inaficha mengi kutoka Generali hadi kwa RA hadi kwa Bashe???Kazi ipo!
     
  2. b

    bakarikazinja Senior Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kakakiza mambo vipi mtu wangu
     
  3. b

    bakarikazinja Senior Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usofu hayo yanayofichwa ipo siku yata fichuka
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko chini jua, dunia ndivyo ilivyo! Maisha yanashika rangi kwa jinsi hiyo.:coffee:
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu huo ndiyo ukweli wenye,pole sana kwa kuchelewa kuujua!!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Muosha huoshwa! Iko siku kitaeleweka tu!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED huo ni ushamba, kwani pm private meseji kazi yake ni nini? na vile vile ipo chat room, sasa what is the meaning of this? tuache utoto
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Yuda Iskariot wa nzega......kanunuliwa na RA
     
  9. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Punguza ukali kaka Matola
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimisijambo za kwako?

    Inmaana ccm imekamatwa na mafisadi kotekote sasa nimepata picha kila anaye gombea ubunge kupitia chama tawala mizizi yake imeanzia mbali!!CCM imekamatwa kama mnyama wa MOZILLA FIRE FOX alivyokamata dunia!!!

    Kaka silazima katika chat room au pm!!Kwani chat room vasion iliyotumika yawezekana kwake haifanyi kazi mpaka awe na Java!Mimi binafsi sina chat room imeweka mashariti mengi nimeamua kuacha!!Nawewe umekosea kama ulitaka kumkosoa hapakuwa mahali paki unge m-PM tungeona ustarabu wako!!Au ungetumia chat roomj!!Unakosoa kwakufanya makosa nani mpuuzi kati yake na wewe??

    Mwambie ajifunze ustaarabu wa kiarabu!!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh,
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui tunashangaa nini. Heshima ya magazeti ilishuka siku nyingi na kilichopo sasa ni mipasho tu ya kutukana watu kwenye RAI na Mtanzania na kuimba mapambio ya kumsifu Rostam Aziz na Mungu wao EL. Unahitaji mtu wa hovyo na asiye na maadili ya taaluma kama Bashe ili aendeshwe kama katuni. Wakati wa Rose Mwakitwange haya yalikuwa yanatokea kwa nadra. Miaka hii mitano tutaona ya firauni, nini haya ya Mussa mnayoshangaa nyie. Tunasubiri alhamisi hii tuone aina mpya ya matusi kwa sitta, mengi, mwanahalisi na kujaribu kuwapa kinga RA na EL kwa kusingizia Rais anapigwa vita. Wamkome Rais wetu! Wao na Rais siyo synonimous na wala hawana mapenzi mema naye!
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kweli ushambaaaa ndugu liambie hilo nunda
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RA, RA, RA, RA, RA, Braaaaaaaaghhh! :sick: Is he impervious ?????
     
  15. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati watu wanamuonea huruma kwa kutoswa kugombea NZEGA kwa kigezo si RAIA watu walimtetea sana humu JF kisa tu CCM ndio wamesema huyu kijana si Raia. Lakini wengi wa wachangiaji hawamfahamu huyu jamaa. Huyu mtu ni kijana wa RA nawashangaa wanaosema kuwa RA sio raia ni muiran lakini mpambe wake msomali wakawa wanamtetea ni raia, ukweli huyu dogo ni kibaraka na mfuasi wa RA na EL. Ndio maana RA alimtoa Mwananchi na kumpeleka Habari Corporation ili awe msimamizi wa mambo yote ya pale HABARI CORPORATION jiulize kwa nini ROSE MWAKITWANGE amekimbia pale na baadhi ya wanahabari?

    Wakati SELELII analalamika kuwa zaidi ya tsh 500ml zimetumika kumng'oa ktk ubunge nzega watu mlidhani maneno ya mfa maji, sasa leo ndio mnaona mkono wa RA na EL ulivyo mrefu ndani ya CCM na nchi hii. Wananchi wa NZEGA(CCM) wenyewe hawajui kuwa wanatumika ktk siasa za maji taka ktk nchi hii, ndio maana nilichangia humu JF kuwa haya SHIME wana CCM wamuunge mkono KIGWANGALA ili kama CDM itakosa jimbo hilo na kuchukuliwa na CCM heri aingie KIGWANGALA na SI FISADI mtoto BASHE.

    BASHE ni mfuasi muaminifu wa RA na EL baada ya maelezo haya nita weka (ktk new thread)mahojiano yake na KABANDA wa TANZANIA DAIMA jinsi mwisho wa mahojiano uone ni wanasiasa gani anao wa admire, na alipohojiwa kuhusu RA na EL alijibi nini? MAHOJIANO HAYO YALIKUWA WAKATI WA SAKATA LAKE LA URAIA
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi bado naona wote nimaswahiba!!Ni nguruwe na ngiri wote niwalewale!!

    Ndiyo maana nimesema ukiona mtu hukumjua awali katika ccm anagombea nafasi ya juu ujue nyuma yake kuna zimwi!!Ukicheza naye zimwi litakumeza!!!!
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndio maana alikataa kujiunga cdm pamoja na hujuma waliyomfanyia ccm,anadhaminiwa na the most tanzanian bussiness tycoon,nasikia tycoon ameoa mama mdogo yake bashe
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mipango mji = [​IMG]
     
  19. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tumekwisha. Mama yangu, sasa ccm tumwamini nani?
     
  20. e

    ebwana eh Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shamba la bibi oyee!!! kila corner kuna dudu la aina yake yani bashe huyu ambaye sio rai anakuwa CEO wa rostam( boss of bosses) hivi yuko nchini kwa permit aina gani, msaada katika tuta tafadhali
     
Loading...