Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Werema ni mwoga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Feb 3, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Baada ya kubanwa sana na pia kuzomewa na wabunge jana jioni wakati akitetea hoja ya marekebisho ya sheria mbalimbali aliyowasilisha bungeni, alianza kutoa vitisho kuwa hajafukuzwa ujaji huko akitoa macho kama kuku aliyekabwa na mfupa wa samaki!
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mwansheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema akipoza koo lake kwa kunywa maji baada ya wabunge kukataa kupitisha muswada wa sheria ya marekebisho ya sheria mbalimbali wa mwaka 2011, mjini Dodoma jana.​
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaaaa!!!!!
    anaweza akayaona hayo maji ni machungu kama konyagi pori!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi hakuwa na sime na rungu kiunoni? Maana hao jamaa huko kwao ndiyo zao, hadi disco na rungu na sime!!!
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makubwa kwa hiyo anataka aache U- AG ili awe jaji tena?
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anaangalia mabenchi ya CDM kama nyati aliyejeruhiwa!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukweli nakereka sana na huu mfumo wa mwanasheria mkuu wa serikali kulumbana na wabunge. Ni mfumo mbovu mbovu mbovu sana. Bunge ni sehemu wa wawakilishi wa wananchi, mwanasheria mkuu anatafuta nini bungeni? Katiba mpya iseme kabisa bunge ni wa wabunge tu, wengine wote watakaa maofisini mwao na kama watahitajika basi utaratibu mwingine utumike, kwa mfano mwanasheria mkuu angeitwa (kama wanataka maelezo yake) kwenye vikao vya kamati za kudumu za bunge. basi.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa werema weeeeeee...unadhana U AG nikama kula makange pale rose garden...watu wanasoma vitu usifikiri hili ndo lile bunge lenu la miaka yote na akina hamijeeei
     
  9. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Alidhania U-AG ni kazi rahisi kama kusikiliza hoja za mawakili. U-AG ni pamoja na kukabiliana na changamoto kama hizo na kujibu hoja na si kutoa vitisho!
     
  10. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo keshakuwa mwanasiasa siku hizi! Fibres za ujaji zote zimeyeyuka
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    "Learned Brothers" wote alionao AG ofisini kwake bado anaandika miswada hovyohovyo. Anatolewa kamasi na akina Mnyika, Andungulile ambao ni "Bush Lawyers"!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Chadema wamekamilika pande zote hakuna jinga na ni mabingwa wa kujipanga na kushambulia,sambamba na kazi majimboni mwao
     
  13. 1

    19don JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    alitoa mimacho kama ndubwi teh teh teh
     
  14. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Kimsingi mimi nakubaliana na utaratibu wa AG kuwepo bungeni lakini wajibu wake uwe kutoa tafsiri na miongozo ya kisheria pale wabunge wanapokosea au kuteleza katika kutoa tafsiri ya kanuni za bunge. Hivyo yeye ni mtu muhimu sana kuwezesha majadiliano ya hoja kujadiliwa bila kupindisha Katiba, Sheria, Kanuni na maadili ya Taifa.
     
  15. I

    Idofi JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    kilaza mkubwa huyo anaidhalilisha sana taaluma ya sheria pamoja na kazi ya ujaji
     
  16. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna kulala hapo si walizoea yale mabunge yao ya zamani ya ndio mzee, kusinzia hovyo na kuishia kupiga makofi.
     
  17. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cdm wakikaza hivi hadi 2015 haki ya Mola magamba 2tayafukia mwk 2015 bla jasho!Magamba nmegundua ni wachovu kinoma, ndo mana werema anajing'atang'ata tu!
     
  18. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda hii itampa fundisho kwamba katika sheria hakuna itikadi
     
  19. P

    Ptz JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni sawa lakini si kwa mtu kama Fredric Werema, jana kaingia kwenye tafsiri feck aliyoitoa Mnyaa na Nagu ya kanuni za bunge za kudumu kanuni namba 69, sasa ni mwanasheria gani kilaza namna hiyo hadi anaingia kwenye mitego ya wanasiasa naye anajikanyaga yaani hata mimi nisiyemtaalam wa sheria nilijua kapotoka, na kama si kamanda Tundu Lissu Bunge jana lingefanya kosa kubwa sana.Na hii ndiyo sababu ya kuteuana kiundugu, kishikaji na kiswahiba, werema hana sifa ya kuwa mwanasheri mkuu.
     
Loading...