Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wengi wenu ni memba wa fb...!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr.mzumbe, Feb 19, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu wana jf,
    kweli humu ndani wanafki wengi..!!watu munadisi fb na kueleza kwamba hamuna akaunti za fb kumbe unafiki mtupu!!
    Memba kibao walikuwa fb kwa mfano rejao,ms,ff,nitonye,invisible,mmk,ngabu na wangne wengi tu.
     
  2. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Komenti zao zilitosha kujua majina yao ya ofisini au kijiweni kwetu jf.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    chukua namba ya waliokuwa facebook halafu gawanya kwa idadi ya members wa jf.jibu utakalopata zidisha kwa mia moja.....then weka hilo jibu la mwisho ndio tuanze kujadili.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na wewe je, sio member?
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tena ni memberz wa muda mrefu sana ...wanajua utamu na uchungu wa fb.Huwa wnawaashangaa sana wanavyoshupalia kuikandia FB
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    FB ndio nn?
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Eti facebook!
     
  8. L

    LIFE OWNER Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hao ulowataja ndio wengi wetu?.unajua jf ina memba wangapi? acha kukurupuka ww.
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama inahuu.. But hongera kwa research ulofanya...
     
  10. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    FundiBabu
     
  11. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na wewe ni walewale wa via-misaburi!!njoo room nikuoneshe wangne.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi ilikuwaje ukawa Mr Mzumbe? Ulishiriki mashindano ya ulimbwende?
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watajae baadh.
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    oi Me Nilishakuwemo jf ya fb nikala ban hivi kuna tatizo la member wa jf kuwa member wa fb? mr mzumbe si uliacha Pombe wewe eeh!
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    fb me nilijiunga 2007.

    Uchangiaji mawazo kwenye fb hauleti raha na mawazo ya ukweli zaidi ya kukupoteza tu mtu anaweza ku like your comment sababu ni rafiki yako,ndegu yako na n.k ndio maana ukiifananisha na jf au ukitoa michango mobovu ndani ya jf moja kwa moja hufananishwa na fb si kweli fb ni mbaya bali ipo ki family sana tofauti na jf ipo kijamii zaidi...
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu na wewe nimeona mwandiko kama wako fb!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe! Mr. na ulimbwende??.. Mke mwenza wewe bana! Unaringa vile mumeo ni PAW...
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,605
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo..!?
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa!mbona mie sijawahi kuwa memba!
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nilidhan ni futi breki valve ya scania!
     
Loading...