Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe (waziri mkuu wa wingereza) David Cameroon shoga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaleju, Nov 2, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wingereza wanachekesha sana.

    Tanzania tuliwafukuza waingereza na 2kajipatia uhuru mwaka 1961.
    Sasa leo hii 2nasherekea miaka 50 ya uhuru na kauli ya waziri mkuu wa wingereza kwamba nchi zilizo wah kutawaliwa na Mwingereza zikubali sheria ya ndoa ya jinsia moja lasivyo itazinyimwa misahada na Tanzania ikiwemo.

    Sasa watz tuchague moja kukosa misahada ya waingereza au kualalisha ushoga?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Hiyo staili ulioandika hutumika kwenye sms na hairuhusiwi hapa JF. Rekebisha.
     
  3. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari zako zimekaa kiudaku kama vp nenda kwenye jukwaa la udaku na jokes maana heading iko tofauti na ulichoandika
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cameroon akafie mbali na hela zake za kishoga....laana inakaribia kuiangamiza dunia,.... hadi wanataka kuungwa mkono katika uovu kisa tu wana hela , lakini kwa serikali yetu hii legelege sio ajabu ukisikia wakijilegezea kwa Cameroon ili mradi tu wapate senti. Kama hizo pesa za mashoga kuoana Tz, afadhali kufa kwa umaskini na utu wetu.
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimefurahi kukuona tena Aunt Faiza F, baada ya kutokuona muda mrefu. Napenda hoja zako zenye harufu ya udini udini japo mara nyingi siziungi mkono, ila nakuaminia kwa msimamo. Kuhusu staili ya Kaleju unajuaje kama hatumii simu? Ila nimeku"like".
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    heading yako na content haviendani-ibadili
    tanzania hatuna jinsi-tutakubaliana nao tu kama tulivyokubaliana nao mambo yao mengine
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwani ushoga una ubaya gani...
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Cameroo naye ni ****.
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Vizuri sana! acha wawanyime misaada, kwani hata mkipewa wanaonufaika ni mifisadi..BIG UP Cameron kwa kuwatia adabu hawa viongozi mafisadi wa kiafrika.
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huoni kama ametumia mobile!?
     
  11. E

    Evergreen Senior Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Hata mimi nimeshangaa,watu wengine hovyo kabisa!!
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtakuwa yegemezi mpaka lini? Ngoja mtie adabu kwanza, kwa sababu hata hiyo misaada inayopewa inaishia kwenye matumbo yenu na kununua ma VX wakati vijijini watu hawana maji,dawa,barabara na miundombinu vyote ni ovyo....
    Haina haja ya kupewa misaada.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bora tukose kwani hata tukipewa inaishia mikononi mwa wachache
    juzi gazeti moja na Norway limeandika hela wanazotoa tanzania kufadhili miradi ya kiuchumi
    imetumika vibaya ikiwemo rushwa na miradi isio na tija nao wanadiscuss kufuta misaada kwa tanzania
    itakuwa safi sana ili tuwe na akili ya kutumia rasilimali zetu wenyewe kuinua uchumi kuliko kutegema misaada.
     
  14. V

    Vome Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nadhani Tanzania haikustahili kuwa nchi ya kupewa misaada kwa rasilimali nyingi tulizonazo ( mfano mbuga za wanyama, mlima kilimanjaro, maziwa (victoria, nyasa, tanganyika n.k), bahari, bandari, madini ya kila aina na yenye thamani kubwa duniani, na vingine vingi tu) ambazo zingetumiwa vizuri nauhakika watanzania wangekuwa na maisha mazuri kuliko nchi yeyote afrika.
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    FF hajasema "hutumika kwenye simu" ila amesema "hutumika kwenye sms". It should be noted that hizi post za humu JF sio sms, hata kama zitakuwa posted kwa kutumia simu !!
     
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We nawe!! Loh!!
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Mobile phone zinatumika kutuma calls, SMS, MMS na hata kubrowse internet. Kutumia simu is not necessarily kutuma SMS. Unaweza kutumia simu kufikisha ujumbe via internet, sio via SMS, kama zilivyo post kadhaa za humu JF. Kwa hiyo hata huyo aliyetumia mobile, hajasend sms, ila amebrowse internet !
     
  18. haggai32

    haggai32 Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cameron **** tu...,aendeleze ujinga huo kwenye nchi yake . laiti tungekuwa na kiongozi ambaye angesema No machoni pake ingekuwa safi sana, abaki na paundi zake , halafu kampuni zao ziondoke huku Africa tukianzia .
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Zanzibar kuna mashoga wa kumwaga, mbona hawawa mwagii misaada.? SAY NO TO GAY MARRIAGE.
     
  20. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wonder kama hili ndio wazo pekee ambalo 'Kameruni' anaweza kutupatia at this point.........

    mix with yours
     
Loading...