Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe waziri mkuu wa Wingereza alikuwa anapiga mkwara Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by i411, Nov 5, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Daa mmesikia kutoka kwa Membe Mzee wa Kaya alikuwa analetewa balozi amkaribishe sasa akaona mume na mume sijui ni mume na mke lakini wote ni mashoga akasema "toba yarabi" nakuto wakubali mpaka akabadilishiwa wengine. Kweli mtihani ulikuwa mgumu.....
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nini ulichoandika hapo.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Na huyo mama alioletwa nasikia hana mume, sasa hapo ndio ukisikia kuruka mkojo kukanyaga mavi. Wazungu wahuni.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseee....nazi na dafu.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    wale watu wameendelea kifikra, kiutamaduni, kisayansi na kiuchumi na cha kusikitisha ni kuwa mfumo wetu wa maisha tumeshajiaminisha kuwa kuendelea ni kuwa kama wao!
    Endapo nasi tukiweza (miaka 3000 ijayo???) kupata hayo maendeleo 'tunayokusudia', basi hata kiutamaduni twaweza kufikia hapo. Maana sijaona 'mswahili' yeyote anaye practice tamaduni za Kiafrika mbali na kuiga uislamu, ukiristu nk!
     
  6. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanadhan watz ni mapunguwani kumbe zimo shenzi zao kabisaa wasituletee ushetan wao
     
  7. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kutokuwa na Mume au kutokuwa na mke siyo tatizo maana hali ya kutokuoa au kuolewa ni tofauti na yele ambaue inajulikana kabisa kwamba ni shoga (wa kiume au wa kike).

    Muhimu ni kujua marital status yake kama inakubalika katika jamii husika. Naamini hata Tanzania tuna viongozi ambao hawajaoa wala kuolewa, na haijawa tatizo.
     
  8. N

    NIMIMI Senior Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona ushenzi upo na unafanyika. Nimekutana na mzee mmoja leo pale NbC tawi la Ubungo, akasema yeye alifika hapa Dar es salaam mwaka 1959 na ushenzi huo ulikuwepo.

    Akaongeza kwamba sio kwamba ushenzi wanaoutaka wazungu haupo hapa kwetu, ni kwamba haujahalalishwa (hautambuliki kisheria na wataka uwepo kisheria kama zilivyo ndoa zingine) na wakoloni ndo walouacha walikuwa wakifanya tangu awali.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    duuuh! upo kwetu tangu zamani!!!!!
    ulimuuliza ni wapi ambapo huo us***zi upo katika geografia ya nchi hii???
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka kusema huo ushenzi uwepo katika ardhi ya nchi hii?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    watz kwa kujifagilia mpaka kusipofagilika
     
  12. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahahaha!!!!!!!!!! kaziiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nkimaliza kubishana juu ya huu upuuzi mtasikia magamba wameisha chota mabilioni mengine. Mtaanza ubishi mwingine... Maisha yanaendelea....
     
Loading...