Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe watumiaji wengi wa JF hawajajiandikisha!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Dec 28, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Currently active users 2186 (208 members and 1978 guests)


    [​IMG]


    Users active in the past 24 hours: 4564 (478 members and 4086 guests)

    [​IMG]

    Data assessed at 6.19 pm GMT +8, on 28th Dec 2009
    Source: JF
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Asante kwa takwimu Kiongozi..

    Lakini ujue kuna watumizi wa JF ambao ni members, lakini wakati mwingine wanasoma bila ya kulog-in, kwa sababu binafsi..tena wa hivyo ni weengi sana...kUNA SHIDA MBALIMBALI BANA, wengine tunadaiana fedha hapa ndani, kwahiyo si lazima nilogi ati!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hao wanaodaiwa walipe madeni yao...dawa ya deni ni kulipa!
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukweli unabaki pale pale kwamba si lazima member anapoamua kuchungulia humu atalogin, na asipologin ataonekana kama guest. Kwa hiyo takwimu hizo si kielelezo cha status ya registration ya anayechungulia humu.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    So?
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Couldn't see any photo.....
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    The pie chart is the photo
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    surely it is...
    does it really matter?
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hata kama watakuwa Elfu kumi hao wasiokuwa Wanachama waache tu wachungulie ni bure kuwa wtu wachache wenye manuafaa zaidi ya kuwa watu wengi tena wenye hasara hao wasikuwa wanachama kazi yao ni kuangalia wanachama kitu gani wanachofanya Ehhh vizuri sana sio mbaya Tunaiombea JF izidi kuendelea vizuri na hao viongozi Mwenyeezi mungu ndio atakae walipa wema wao Aluta Continous Jamii Forum idumu Milelel Amina.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    daima mbele siku zote
     
  12. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wengine ni mamemba...lakini somedays wanakuja kuchekicheki tu, hawajihisi kulogin na kuchangia mijadala....mie mmoja wapo. As long as wanajua kuwa wakija hapa kijiweni watapata nyuzi na mafunzo mbalimbali...basi nia ya JF imetimia....nasikia pia mkuu wa kaya huwa anakujaga hapa kuchekicheki....
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tunashukuru kama msg zinamfikia....
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahah hii takwimu loh imetulia sana kumbe wachunguliaji ni wengi kuliko wanachama
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    haha ndio hivyo...
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nimechekaaaa kupitiliza, engine tunadaiwa lakini tunaingia ki ubabe ubabe tu.....
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hee pakajimmy ya kwako nilikuwa sijaisoma hiyo post
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa, mpwazzzz!
    UMETOA MCHANGO WA HARUSI WEWE 13/02????
    KAMATI ITAKUTAFUTA ASAP!!.
     
Loading...