Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe watu hawa wanadanganyika kwa nje tu,ndani ni wanamapinduzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 17, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nipo huku vijijin kutoa elimu ya uraia kwa wapiga kura,nimekutana na watu wa aina mbalimbali na khojiana nao juu ya uchaguzi mkuu wa mwaka huu,moja ya maswali niliyowauliza ni kwamba:MNASADIKI AHADI ZA HIVI VYAMA VYA UPINZANI JUU YA SERA YAOP YA ELIMU NA AFYA BURE INAWEZEKANA?"JIBU:KAMA CCM WANATUPA FULANA,KOFIA,VILEMBA BURE KWANINI PANADOL YA SHILLING MIA ISIWEZEKANE?KWANI BEI YA PANADOL NI KUBWA ZAIDI YA KANGA AU FULANA?VITU VYAO TUNACHUKUA ILA WATAYAONA MATOKEO KWENYE UCHAGUZI MKUU,WAMETUFANYA MANDONDOCHA WAO KWA MUDA MREFU,INATOSHA,MWAKA HUU WATAISOMA NAMBA,"NIKAJISEMEA KIMYONI KUWA SAFARI YETU YA MAPINDUZI NA UHURU WA KWELI TUNAKARIBIA KUFIKA,KUMBE HAWA WATU MIOYO YAO IMEJAA FIKRA ZA KIMAPINDUZI
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are very right urasa! CCM wengi sana hawadanganyiki mwaka huu ingawa wanashinda na nguo za kijani saa zote. Kuna Mwenyekiti wa jumuia mojawapo ya CCM wilaya fulani, ni CHADEMA ile mbaya lkn saa zote amevaa kijani. Huwa naongea naye kwa mitandao karibu kila siku akinipa maendeleo ya kampeni za CHADEMA huko. Anasema wilaya hiyo karibu wote ni CHADEMA ingawa wengi kwa kificho.

    Hali kama hii inaweza ikawa inapatikana sehemu nyingi sana na kwa wanaCCM wengi sana, wakiwemo viongozi.

    Saa ya ukombozi halisi inakaribia. Let's cross our fingers!!
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Don't underestimate villager. However, what is the propotional representation of that answer? Then, kupiga kura ni jambo moja, kusimamia na kulinda bila kukubali kununuliwa ni jingine
     
  4. E

    Elam Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama kweli watu wana mtazamo chanya kama huo...basi taifa letu tunaweza kupata maendeleo baada ya mgando wa muda mrefu sana,
    pamoja tunaibadili TANZANIA kuwa nchi yenye maendeleo.:A S thumbs_up:
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kijiji cha kiraracha meku? mwaka wenu huu mangi(in ur dreamz)
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kungekuwa na uchaguzi huru na wa haki 2010 ndio mwanzo wa uhuru wenyewe ila tofauti na hapo ni 2015 mambo murua.................... elimu ya uraia iko juu na itaendelea.
     
  7. dazenp

    dazenp Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nilikutana na jamaa zangu wa TRA na Port authority wakaniambia hata wao wanalazimishwa baadhi ya maswala ila JK hawampi...wengi wao wanasema si alisema hataki za wafanyakazi basi hata wao ni wafanyakazi wacha walete maendeleo wanasema wanakusanya mapato makubwa sana na targets zimepanda ila hela zote kwenye kampeni
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mirembe unatoka lini?
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    vijiji vipi hivyo? Ni muhimu kujua
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,thats cool!!!
    Tanzania WAKE UP
     
  11. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Wako wengi wanatambua ingawa hawasemi hadharani,ni wanyonge lakini hawajakata tamaa.Kura ndio mkombozi wa wanyonge.
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hao akina TRA si ndiyo wanafaidika na system hii ya kutofuatilia mambo? Wasitudanganye maana mtu ameajiriwa baada ya mwaka mmoja unamwona ni tajiri kupindukia, jee huo ni mshahara wake tuu?

    Ikija system inayofuatilia mambo kwa karibu sana basi wao ndiyo wa kwanza kula hasara!
     
  13. n

    ndeukoya Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ndo huo mambo yamebadilika kila mtu ameamka ccm zimebaki tshirt tu kila mtu anataka mabadiliko
     
  14. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kauli imetolewa na watu wangapi? maana kama ni kura moja tu haitaathiri chochote na ni wapi umefanya mahojiano hayo?
     
  15. n

    ndeukoya Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani lazima iwe Tanzania nzima hao wachache c wanachukuliwa kama sample space, au ulitaka mpaka watanzania wote waseme hivyo ndo uridhike
     
Loading...