Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wanawake wote duniani walifundishwa style 1!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jun 7, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kufatilia kwa wanawake wengi wote kwa makibila yote kumbe formula yao ya kulala ni moja chali!!haya mengine ni mautundu lakini for the first time lazima ananza kulalia mgongo mpaka hapo baadae umwambie to another style!!
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umejaribu wangapi ukawaona hivyo?
     
  3. N

    Ntuya Senior Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.
     
  4. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kumbe na mwalimu wao ni mmoja?no wonders here lol
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmh .... job true true
     
  6. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wonders shall never end ww umeshapitia wangapi? ili tukubaliane na ulichoandika
     
  7. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 321
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ar u sex machine or what? Inaonekana umewajaribu wengi sana
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    lakini kama kuna ukweli fulani hivi
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nalipenda hili jukwaa! hebu nisogee mbele nione vizuri.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unaongea ukweli wewe
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ni hao uliokutana nao tu, kuna watu wana allergy ya kulalia migongo
     
  12. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mh napita tu jamani !
     
  13. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nilishawahi kusema katika post za Erotica kuwa ninavyojua mimi ukiwa katika ndoa staili ni moja tu nayo ni KIFO CHA MENDE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kila nnachoandika najikuta nafuta. Ngoja nipite tu na mie...
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Yani hii style ni common na akuna wakubisha anayebisha basi huyo analake jambo kwani hii style imewekwa kwenye chip ya kutambua (Microprocessor) ya binadamu tangu anazaliwa wakati unaanza hii shughuli style ni hiyohiyo!!
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Umeadmit?
     
  17. Optic Density

    Optic Density Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli bro, Hata mimi kwenye ndoa yangu huu mwaka wa 10 sasa huwa staili ni hiyo tu, Lakini maisha yanaenda, upendo kwa sana tu. Ila siku ninazoibia nje ya ndoa staili huwa tofauti kabisa na kifo cha mende!. Ni madoido ya kila namna. Ninapoyafanya haya manjonjo home, mwenzangu wala hayapendi. Hivyo hii mada ina kaukweli kwa sana.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Si ndio missionary style iyo ata kanisa inaitambua izo zingine ni kujitakia maasi tuu!
     
  19. T

    TUMY JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli hata kidogo, inategemea na mazingira pamoja na wahusika wenyewe, wewe unataka kuniambia kama mmeanzia mambo yenu bafuni basi atalala kwa mgongo. Wewe hujaonaga wewe shauri yako.:glasses-nerdy:
     
Loading...