Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wanabadlika hivi...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 23, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mxcpgirlfriend2wife.gif

    Wakati wa UCHUMBA na baada ya NDOA...
    Click picha ona animation
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    hujasomeka .....
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Weka curser kwenye hiyo picha ifunguke pembeni utaona animation hii...
    Mbona inasomeka mkuu!
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    loooolll
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    kwanini mnapenda kuzitazama ndoa +wanawake kwa mtazamo hasi kiasi hiki?
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama vipi?! Weka nawe mada ya hivi ambayo ni CHANYA...
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    easy mkuu!nililomaanisha ni kuwa mara nyingi wanawake na ndo vinatazamwa kama ni mbya 100%,hebu imagine hiyo picha inalinganishwa na mwanamke jinsi anavyobadilika!yani kweli mwanamke baada ya ndoa anakuwa sawa na shetani sijui jini la aina gani!?sidhani!
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We jaribu kupost uzi unaom potray mwanaume negatively uone utakavyoshambuliwa kama mpira wa kona!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    weeee watanipandia hadi kwenye mti nakwambia!
     
  11. Haven

    Haven Senior Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...kama mkeo amekuudhi ongea nae..sio kuweka picha za ajabu,
     
Loading...