Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe waliofukiwa Bulyahulu 1996 kulikuwa na mkono wa JMK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LINCOLINMTZA, Apr 16, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nimepitia website ya CDM, kwenye ile list of shame. Naona Mkulu alishiriki kuingia mikataba ya madini ambayo iliwaondoa watu kwa nguvu maeneo husika. Kumbe huyu mkulu ndo alikuwa engineerer wa ile issue? Du sasa naona Mwanza na Shinyanga amkeni na Tanzania kwa ujumla. Tulipoteza ndugu zetu wengi ambao walikuwa katika kujitafutia maisha. Truely, we are living in a crazy world.Check mweneyewe

    Orodha ya Mafisadi (List of Shame)
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aisee!! ulikuwa dunia ya wapi mpaka ukawa hujui?? kama ulimpigia kura yako wahi ikulu ukaidai fasta.
     
Loading...