Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe wale viumbe wanapiga kazi 24hrs. yaani usiku na mchana..!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Dec 12, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Wakuu, wale viumbe wanaojiuza sasa hivi wanafanya kazi usiku na mchana. wenyewe wamepanga vyumba kabisa. na wamejiwekea sheria ya kutokugombania wateja, wewe ukifika pale unakuta wamekaa mlangoni na mavazi ya kimtego, kwa hiyo anayekuvutia ndio unaingia chumbani kwake. Leo nmepita maeneo yale jioni hii, ni kweli wale watoto wazuri asikudanganye mtu.ukimuona huwezi amini ka anajiuza. Kila figure unayotaka ipo ni hela yako tu. hadi nikajiuliza kwanini watoto wazuri wanafanya hii biashara? Mia
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama wateja wapo wafanyeje?
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni wapi huko? sounds like uwanja wa fisi! kama ni uwanja wa fisi kweli kule haijaisha hiyo hali ya 24 hrs service, sijaskia sehemu nyengine
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    wameshazoea kila style mpaka ya kuruka kichurachura kwa ndoa utawaweza?
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Sodoma na Gomora imerudi.
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pia wanastyle mpaka za mkopo.
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kumbe na wewe ni Mteja mzuri? ulijuaje kuwa wamejiwekea Sheria ya kutokugombea wateja kama sio mnunuaji? au ni pimp





    Hekima ni Busara, PAW
    Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
    [​IMG][​IMG]
    Kuwa na Busara
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni pale sudan street nyuma ya nmb wenyewe wanapaita kwa wahaya lakini ukifika pale wahaya hawapo kabisa. kuliko kuendelea kusumbuana na hawa wakina ntumie vocha mala sijui hela ya luku. demu unamuhudumia halafu na yeye unakuta ni kicheche vilevile. bola kukaa bila demu, mzux ukipanda unaenda kuosha rungu maisha yanaendelea. Mia
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo ujue soko limekua.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kongosho na wewe unaendaga pale?
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280



    mkuu unafikili ni siri? haya mambo yapo wazi yanaeleweka. Mimi naona wanasaidia sana sababu hawa wa mtaani wanasumbua sana wakati wote tabia ni ile ile. hawa wanakupiga mzinga kisiri wale unaelewana nao kiroho nzuri. Mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wale ni mademu mkuu. wenyewe wanauza mizigo. Mia
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    UKIMWI hauwezi kuisha. Mia.
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani hawajikingi nao?
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    sisi wanafunzi wanatumalizia stress
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Jero wanadaka?
    mia.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa hiyo mbunye itakuaje? hata unyayo unamapumziko

    aisee
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Du ukione hvyo nasi demand imekua kubwa kuliko supply so inabid wakeshe kama popo kukidhi haja ya wateja wao...Elfu
     
  19. driller

    driller JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    buguruniiiiii..! uongo....! eeeh unaosha rungu na wewe unaoshwa na ukimwi bomba tu mia hata mimi nasupport
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ulikuwepo kwa muda wa masaa 24? au uliwaonaje? mnh
     
Loading...