Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wako wengi, nilidhani ni tanzania tuu

Discussion in 'International Forum' started by babuwaloliondo, Apr 27, 2011.

  1. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. D

    Darwin JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  3. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mtangulie wenyewe kama mnapenda. Wengine bado tuna mengi ya kufanya likiwemo kumkomboa mtz kutoka ulevi wa kijani (ccm). Mission not fullfiled.
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna ajuaye siku wala saa ya mwisho wa dunia. Siku hiyo itakuja kama mwivi ajavyo (Haya ni maneno ya BWANA YESU mwenyewe). Kwahiyo msidanganywe na hawa maajenti wa shetani.
     
  5. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakukubali! Kwani watu hawajui kama haya yalitabiriwa? Sasa wanahangikia nini? Utawajua tu watu wasiojua maandiko, na haya yote yanakuja kwa ajili yao wahangaike, ili wajaribu kuutafuta ukweli. Utakuta mtu kakaa miaka 10 kanisani hajui neno mstari hata mmoja, yakitokea haya ndiye wa kwanza kubabaika! Jamani haya yote yameandikwa kwenye Biblia na majibu yake yapo hapohapo wazi kabisa. Labda kama aliyeipost hii siyo Christian, tutamwelewa na kumwelewesha zaidi. Namshauri aendelee kuchapa kazi, kwani yeye alitegemea udanganyifu utokee Tz peke yake? Neno haliwezi kutimia kwa WaTanzania pekee
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
  7. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu umeniacha hoi kwa kicheko!Lol
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Sawa kabisa mkuu.
     
  9. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui nani atamcheka nani?
     
Loading...