Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Wakenya Walihusika Kwenye Milipuko ya Kampala!

Discussion in 'Ugandan News and Politics' started by Bantugbro, Jul 31, 2010.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am not suprised!from experience ya kuishi nao wakenya wana roho ngumu kweli!
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ndio hivyo, basi sioni haja ya kupeleka Jeshi Somalia ni kupoteza mda!!! Utaendaje Somalia ku-hunt Al Shaabab, wakati wanaishi Nairoberry??
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani wamepeleka jeshi baada ya mlipuko?
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, baada ya milipuko, M7 na baadhi ya nchi za kiafrika wanampango wa kupeleka majeshi zaidi Somalia ili kuwamaliza Al Shabaab!, sasa kama Al Shabaab wenyewe wanaishi Nai..bi na ni raia waKenya, huoni kama itakuwa ni kazi bure?
     
Loading...