Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wajapani nao ni wehu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magezi, Mar 20, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unafikiri kwamba ni "wehu"? Watu wanaabudu kwa mujibu wa mila zao zinazoenda as far back as 1500 years (so you know this is not just any crazy modernist's pervetion) na hawaoni aibu kukubali kwamba binadamu ana reproductive organs wewe unawaita wehu?

    Phallus worship ni kitu kilichokuwa very common all over the world prior to the Christian Era, hakuna continent lolote ambalo halikuwa na Phallus worship ni westernization tu na ideas zake za kuimpose shame on these "private part" ambayo imekuja kuharibu perception yetu.

    Kwa hiyo, hii idea ya kwamba Wajapan ni "wehu" is as myopic or ethnocentric as any idea insulting African traditional culture, such as ancestor worship or inded any Christian prayers.

    You can say it is not scientific, lakini kuwaita Wajapan "wehu" kunaonyesha utovu wa elimu ya historia.Some would even go as far as saying that wewe unayewasema Wajapan "wehu" ndiye uliye "mwehu".
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    He hii dunia ya mwisho kweli...! haya na wengne wakija na tamasha kuabudu ku*****itakuwa vipi hapo?
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...itakuwa soo!sijui hili tamasha linaongeza utendaji wa zeutamu?
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What can u expect from polytheists?
     
  6. Sydney

    Sydney Senior Member

    #6
    Mar 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli sijaamini kama sisi tunaona aibu hata kuiangalia wenzetu wanaabudu, kweli dunia hii ni pana sana! Lakini ndio maisha hayo, sio wehu!
     
Loading...