Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe wahindi nao wanatutamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Apr 3, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Muindi wa kwanza
    Nilifanya kazi kwake miezi miwili tu.daah kweli mzee Yule alikuwa na visa
    Nilikuwa receptionist,secretary,administration.accountant,kilakitu
    Saa moja keshanifata nyumbani
    Nilihisi dalili chafu cause kampuni ilikuwa kubwa kabisa (kampuni ya ujenzi) madereva ni wengi sijui kwa nini alikuwaananifata mwenyewe one day akatangaza nia nikamwambia nitampa jibu bazazi yule
    One day kuna barabara tulijenga ilikuwa ni kuikabidhi nje ya mkoa.eti akaniambie twende wote
    Nikamuambia sijajiandaa
    Akanipa hela ya safari cause alinipa bila utaratibu na ilikuwa hela nyingi nikasepa zangu kwanza mateso ya paleyalishanichosha

    Muindi wa pili
    Nilikuwa nafanya kazikampuni ya madini huyu alikuwa ni mmoja wa wakurugenzi
    Nilikuwa naishikwenye nyumba ya kampuni kwa iyo akaona ili mahusiano yetu yawe sirinihame pale maana ingekuwa soo kwa wahindi wenzake maana hata mashemejizake walikuwepo
    Akanipa hela ya kupangisha nyumba kodi ya mwaka mzima nay a kununuakitanda na godoro na vitu vingine vidogodogo kiukweli alinipa hela ya nguvu by the time huu mchakato unaendelea miminilikuwa natafuta kazi sehemu zingine si mnajua wahindi walivo?
    Basi baada ya kunipa hiyo hela akawa amesafiri kufata malipo yake huko china
    Kipindi yupo huko nikawa nimepata kazi sehemu ingine
    Nikaondoka zangu nikabadili na simu
    Hata hajawaikunifatilia mpuuzi Yule


    Muindi wa tatu
    Huyu tulikutana bankile ya wahindi hope mnaijua
    Huyu tukawa marafiki sana wa kawaida email simu kwasana.anadai ameozeshwa mke hampendi sijui nini na nini? Kiukweli mimi na mume wa mtu huwa siwezi
    Nae nikala dola zake nikasepa
    Sasa kuna mwingine tena naona anakoelekea sipo sitaki dhambi tenajamani nifanyeje?
    au destiny yangu ni kwa wahindi jamani?
    nb sijali wale mnaoattack thread za watu personaly hii ni jf where we dare to talk openly







     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Umeamua kujipa promo tu ili watu tujue kuwa unashobokewaga na wahindi.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhh:A S angel:
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hako ka pass unachovuna hapo mlimani lazima waje wa kuoe
    soma dogo
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,809
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    Umbo lake pengine linawavutia wahindi !.
     
  6. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mpe Mzigo shost! Mbona kwa unaowapa hutuambii hapa??
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,456
    Trophy Points: 280
    Mbona kama vile una dalili ya uchan......doa? haya pole
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Loh! Balaa! We kula mikwanja yao usepe, manake hawana maana wale. Ila be careful usije ukala hela ya mafiosi.
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ahahahahahahahahahah hahahahaha kwani hao wahindi nao si binadamu
    na kama dola zao unakual si ilazima ulipe au hilo hukuliona
     
  10. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda wanakutaman kukutoa kafara lol!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    eti eeeh maana kwa ushirikina wale ni noma?
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    We inaonekana unataka kuwa na mtoto ambaye ukipita naye wanajua wewe ni beki 3.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi ni mbaya tu mkuu labda nimekaa kikafara kafara
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ulitaka nikutajie?
     
  15. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kupendwa nao haina maana kwamba utaolewa na Mhindi, inaonekana wanataka kupata tu uroda kutoka kwako hao sio waoaji. Inategemea muonekano wako na unavyojilengesha, kujilegeza na kuwarembulia macho na kukubali wanayokuambia na mawasiliano yako nao ya kimahaba. Umetuonyesha jinsi unavyokula vitu vyao na kusepa, sio vizuri kufanya hivyo kama hutaki usikubali kuchukua hela zao, zitakuja kukutokea puani siku moja chunga sana. Wahindi ni waoga sana kwenye maswala ya kutongoza mara nyingi wanawake wa kiswahili ndio wanajitongozesha kwao kwa kutaka pesa au kuunganishiwa na wanaume wa kiswahili, nawajua nina marafiki wengi sana wa kihindi na nimeshawahi kuwaunganishia sana mademu wa kiswahili na kunilipa pesa kibao.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe dalali?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Smile,

    Wahindi nao ni binadamu ila kwa jinsi wanavyojiweka hapa Bongo, tunawaona kama viumbe kutoka sayari tofauti. Tena kama umewahi kufika huko kwao...naamini utawaona kwa jicho jingine kabisa!!

    Hata hivyo wanayo haki ya kupenda na kupendwa...Hata sie wanaume huwa tunawatamani dada zao. Tatizo ni kwamba wamejifungia mno na wako tayari kumtoa mtu roho kwa kutembea na dada yao.

    Lingine linalokera ni kwamba hata ukiwa naye, ndugu zake hawatapenda mzae mtoto kwa sababu utakuwa unawachafulia ukoo. Uko tayari kwa manyanyaso na hata ikibidi kuchoropolewa mimba?

    Babu DC!!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    thax babu kwa maoni yako ndoo maana nakupenda
    wewe ni great thinker wa ukweli
    lakini sijawai kuona wakiwa na mahusiano na watu weusi labda kwa siri
    so sikutegemea kama muhindi anaweza kunitangazia nia
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbuka hao unaowalia pesa ipo siku watakusaka na kukufanyia kitu mbaya!
    Bse kama huna haja ya kugawa then na ela zao usipokee,kupokea ni dalili ya kukubali kugawa mzigo.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi nakwambia wale pesa yao, si wamezitoa kwa mapendekezo yao wenyewe. Hiyo ni dawa ya wanaopenda kucheat halafu sepa kama kawa, hawa huwa wanataka uroda tu they're not for commitment or longterm relationship.
     
Loading...