Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Wabongo iko gonjwa!

Discussion in 'JF Doctor' started by EMT, Mar 20, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wabongo jamani wana bongo, kumbe wengi spana mkononi! Nimeamini kabisa kwamba usianzishe ugomvi ukapigana unaweza kuua. Karibu Wabongo wote ni wagonjwa, ukitaka uthibitisho mwulize Babu wa Loliondo. Msururu ule wa wazee, vijana, wanawake kwa wanaume, kwenda Samunge ni uthibitisho tosha kabisa, kwamba tulikuwa tunajikausha tu kumbe iko gonjwa.

    Vigogo na masikini, sooote maselule tupu. Kikombe cha Babu kimetutanabahishia kuwa kumbe ni ujanja tu, hatuna kitu, nani atabisha kuwa hajakanyaga miwaya, lakini akifika kwa Babu anasingizia kisukari? Wapo wengi wa aina hiyo, tunashukuru Babu hapimi. Na kama Babu angekuwa na hadubini za kupimia virusi, naamini Wawa Lali asingepiga marufuku haya mapaparazzi kumuhoji na kumpiga picha Babu, kwa sababu hata hivyo nani angejipanga msururu ule kupimwa ngoma? Thubutu!
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huo ndio ukweli , so you did not know?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    iko gonjwa sana,tu hoi mahututi....
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kazi kwelikweli
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ujue wengine wana magonjwa ya kufikiri tu.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We unafikiri mchezo kuanzia Jk, pinda mpaka watoto.
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    solution ni ku check afya zetu mara kwa mara hata kama hatuumwi na siyo kwenda kwa babu loliondo
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Babu anaweza kutoa statistics nzuri sana ya idadi ya wagonjwa Tanzania,
     
Loading...