Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe vijana wa kisasa wanakula UGORO?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 14, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kale nilijua ugoro ni kwa ajili ya babu na bibi zetu (wazee)
    ila kadiri cku zinavyokwenda naona soko linakua kwa kasi
    naona matangazo ya kuhusu ugoro yanaongezeka...
    nimeona ukuta mmoja maeneo flani umeandikwa kwa maandishi makubwa ya rangi nyekundu:"ugoro wa ukweli unapatikana hapa"
    mara ukipita karibu na wamasai wanakuambia kijana karibu ugoro, alah, kumbe na sisi tumo!!
    au ndio kuberi ya kienyeji!!?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ugoro ni janga la taifa
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unastimu zake ukiuzoea..
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh!!!...kumbe hata kwetu wapoo
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Aisee mi nilimuona kijana mmoja anakula sikuamini! Kijana wa maana Husninyo akimuona anaweza fikiri anafaa kuchunwa, hovyooo kabisa!
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimevaa uhalisia ili nifikishe coment tu bt mie sio mdau..
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    pale mwenge kuna tangazo limeandikwa" ugoro mkali sana"
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehe! Kumbe mkweo ndio bingwa wa kuchunae? Sasa twampitia wifi au kila mtu apite njia yake tukutane kule mahali?


    Vijana karibu wote wanakula ugoro, wanaupenda balaa, wamesababisha upande bei mpaka wazee kama ODM wanashindwa kumudu kununua! Maisha ghali mke mwenza, ajira hakuna! Vijana akili na maarifa yote yameishia kunywa/kuvuta ugoro...lol, waonaje ukiacha kuuza bange badala yake uuze ugoro? Ni ushauri tu mke mwenza!
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna kijana nipo nae ofisini ukimuona ametoka nje tu ujue ni safari kwa bibi, akirudi huwa nacheka sana na zaidi ukimwangalia na suruali yake nyeusi, shati jeupe na tai akikaa ofisini unaweza ukadhani anakula pipi kumbe. Kweli tunawaenzi wazee wetu.
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa nimeagizwa wa buku na vijana wa chuoni.
    Nikiwapandia niwapelekee.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    disgusting...meno yao yanakuwaga na rangi mbaya..midenda,..aaaaaaaghhhhh..bora nivute bang.e sio ugoro..never
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ugoro= Cancer ya mdomo.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa kipindi cha 'njia panda' akihojiwa binti wa kimaasai wa miaka 13 aliyeozwa na
    dingi yake, binti alisema anauza ugoro hapa bongo na kwa siku anapata si chini
    ya shilingi elfu tano, niliona maajabu, kwa kusema vijana wanatumia hii itakuwa ni
    ukweli tena ukweli mtupu.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,312
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    vijana wa siku hizi wanatumia san
    sijui inawapa stimu gani
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ugoro, kuberi nk zote zinamaliza nguvu za kiume halafu tunashangaa 75% hawana nguvu :lol:
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chezeya "ngisugiii" weye?
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi nimewahi kuona binti akitumia ugoro...

    Nina rafiki yangu yeye anatumia sana kuberi... Nadhani nisipokuwa naye,hata ugoro anatumia.. Natena ni mtanashati wa nguvu...
    Muda wote ananukia,suti karibu kila siku,yani basi tu likishaingia giza...
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna kijana niko naye karibu ofisini, asipokula ugoro akili ina stack
    Sijui tuwafanyeje hawa vijana wa kiume. nimewahi kusikia kuwa ugoro una madhara kwenye ndoa.
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    vijana wengi sana wanakula ugoro
    binafsi kuna vijana ninao wafahamu wanakula ugoro sana
    litakuja kuwa janga la taifa muda si mrefu
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wengi mno
    sigara bei kubwa sana.
    Kwani ajabu?
     
Loading...