Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe vichaa wana wamwakilishi wao bungeni..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Apr 4, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni kati ya nchi Afrika zinazoheshimika, kwa kutoa fursa sawa kwa wote katika jamii kuanzia wanawake,walemavu na watu mbali mbali katika suala zima la uongozi serikalini...!
    Mfano.Ashymaar kweygir wanawakilisha kundi la albino
    Kapteni komba anawakilisha wasanii,

    Sasa naona kuna kundi jingine ambalo limepata mtetezi wao bungeni..,ambalo ni kundi la vichaa na waendawazimu wale ambao tunawajua..bali si mwingine ni LIVINGSTONE LUSINDE huyu anawakilisha vichaa na waendawazimu wote Tanzania wale waotembea uchi barabarani, au kuokota makopo..,

    Sasa ni muda Mh.LIVINGSTONE LUSINDE kutetea wenzako kuhusu matatizo yanayowakumba vichaa barabarani kama kupigwa na kutukanwa ,vile vile kuboreshwa kwa hile hospitali yenu ya mirembe...!
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    JF bana!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade una maneeeeeeeeeeeeeeno wewe haya bana tulikuwa hatumjui mwakilishi wao mpaka alipojitokeza hivi karibuni
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilichokipenda sana kule Arumeru ni jinsi CCM walivyo mpa muda wakutosha huyu kichaa kuzungumza.
    Sasa kila wakati nilikuwa nafikiria hivi akiokota mawe akaanza kuwapopoa mwanawane si ingekuwa hatari!!!
     
  5. V

    VALLE MYAMLETTE Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumpatia muda wakutosha huyo mwakilishi wa vichaa ni kukubaliana na sera yao ya MATUSI,MADHARAU KWA WATZ NA WIZI.Mbona hakuna hata alieonyesha nia ya kumkosoa?
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau kundi la wazinzi na kundi la wanyama
     
  7. wa tarime tanzania

    wa tarime tanzania Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 13
    kazi kwelikweli
     
  8. Ntale Wi Isumbi

    Ntale Wi Isumbi JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 479
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kabla ya uchaguzi wa Arumeru Mashariki jamaa alijipambanua kama "kibajaji" baada ya kumwangusha mzee Chigwiyemisi. Sasa ajitwalia label nyingine kama "mzee wa mitusi". Hakuna utetezi wowote anaoweza kuufanya kufuta fedheha alijiletea kwake mwenyewe, chama chake na wapiga kura wke
     
Loading...