Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe uozo wa Benki ya Barclays uko hata Ulaya?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Magobe T, Jul 4, 2012.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Benki ya Barclays naipenda ila nina wasiwasi fulani. Kuna kipindi baadhi ya wafanyakazi wake walivuta mamilioni ya mihela na wakakamatwa. Pia kumekuwa na manun'gunikonun'guniko kwa baadhi ya wateja waliochukua mkopo kutoka benki hii. Skendo iliyotokea makao makuu ya Barclays Uingereza benki 'kuwaibia' wateja ndilo limenichanganya. Naomba benki irekebishe kasoro zilizopo ili kujenga imani kwa wateja wake.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ungesema hayo matatizo yao ndo ingekuwa vizuri, watu wangepata pakuanzia kuchangia.
     
  3. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    1. Kuna manun'guniko ya charges2. Wengine wanadai ukichukua mkopo na kumaliza marejesho wanaendelea kukukata3. Matatizo niliyolenga hasa ni hayo ya UK na huku kwetu nimesema inawezekana yapo pia. Kwa mantiki kwamba kama yanafanyika kule ambako kuna efficiency kubwa, je kwetu huku haiwezikani? Ni tahadhari. Kama yapo yarekebishwe na kama hayapo benki iendelee kuboresha huduma.4. Pale makao makuu (DSM) wanaweka tellers wachache, ukienda unapoteza muda mwingi kwa kitu ambacho kingemalizika ndani ya dakika chache.
     
  4. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli wanaibia sana wateja hawa
     
  5. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni KWELI kabisa! Barclays ni wezi sana! Mie nilishawahi kuibiwa huku Arusha, nikawahama!
     
  6. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwani Ulaya Mbinguni...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  7. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mie hadi sasa nahangaika yaani nilishamaliza mkopo lakini wanaendelea kukata kila mwezi! nawahama
     
Loading...