Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe uongozi wa Yanga....

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 13, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bango linajieleza.......
    (Hii ni kwa mujibu wa Mashabiki wa Simba a.k.a Lunyasi)

    [​IMG]

    Habari nilizozipata muda nikipandisha post hii ni kuwa hawa Jamaa wanatamani ingekuwa inawezekana kushusha hilo bango kwenye hii still picture,lkn ndo haiwezekani kabisa.
    Watani Midomo hiyo,midomo jamani....
     

    Attached Files:

    • 3.JPG
      3.JPG
      File size:
      83.4 KB
      Views:
      250
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    soccer ni ukichaa
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    what is this?
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is what we call "Midomo"
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Not clear still.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jamaa anajaribu kuwatia hasira wanazi wa Simba baada ya kupokwa Mbuyu Twite.
    Hilo bango lilikuwa limeshikiliwa na mmoja wa mashabiki wa Simba siku Ngassa alipokuwa akitambulishwa mtaa wa Msimbazi, mshabiki huyo alikuwa na maana kuwa Yanga wamepigwa bao 1 kwani pia walikuwa wakiwania saini ya Ngassa wakati huo huo.
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    We jamaa mleta mada haujitambui kbsa,bango umelielewa ama unapost mambo usiyokua na uelewa nayo!?kwani uongo?? uyo ngassa mlimpata??manji and family sports club...
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    acha kupoteza muda kujadili tpoic za huyu jamaa,,,,,sidhani kama ana hata form4 huyu....
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mdomo huo "the magnificient", mdomo....
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aden alilia juzi kumkosa mbuyu!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Baada ya Mbuyu Twitte kurudisha vihela vya msimbazi tutegemee bundi kulia
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Okwi tayari amenukuliwa na gazeti la Championi la leo kuwa pamoja na kuwa bado ana mkataba wa mwaka mmoja na Simba lkn bado haja'sign kukipiga msimu uliopita na hategemei ksbb anategemea asepe zake kwenda kujaribu bahati nyingine kule Ulaya ambapo alichemka,ingawaje hakuweka bayana lkn inaonekana Simba bado wanasuasua kumkamatisha fungu alilolihitaji na yeye ameanza kufikiria otherwise.
    Kunani pale Simba?
     
  13. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wasamehe bure kama kiongozi wao alilia je wananchi wake si wameota uchizi.!
     
  14. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ya Simba waachie wanasimba wenyewe,we jamaa vipi....???
    Kila kukicha hapa unaweka post 'simba ....simba,.....simba...'
    Ndo maana soka letu halikui...
    Yaani we mtu kwa kufuatilia habari za simba tu,nimekukubali aisee....duuuh!!!
    The Magnificient !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Simba mdebwedo...
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0


    Itachukau Muda Mrefu sana Kusahau Hii Mambo Simba baada yatwaa ubingwa1-5.jpg
     
Loading...