Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe uniform moja ya staff wa atcl ni sh. 4.6 mil

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Whisper, Jun 7, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ukiwa na hasira unaweza ukapiga mtu risasi. Nimemsikiliza Mh. Mwakyembe akiongea na staff wa ATCL nikapandwa na hasira. Hii ni baada ya kulinganisha nilichokisikia kwenye Power Breakfast asubuhi ya leo na comments zilikonda za vilaza wa hicho kipindi. Mwanataaluma amekuja na facts ambazo kama ni Uchina tungekuwa tunauliza shimo la kutupia mizoga hiyo. Pamoja na utumbo mwingi walioufanya kwa kipindi hiki kifupi, Staff wawili wa ATCTL eti walikaa China mwezi mmoja na nusu kusimamia ushonwaji wa uniform 17 kwa gharama ya USD 49,900. Yaani ni wastani wa sh. 4.6 Mil kwa uniform. Sijajua zikoje..

    Long live Dr. and stay blessed!! Sasa miezi ikisogea kimbia huko uje huku kwetu Peopleeeeeeeeez tumekuwekea nafasi.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Halafu kuna watu hapa wanasema Dr amewaonea wahusika...eti ni ukabila. Why have qwe become jokers? ATCL toka ubinafsishaji na baade kuchukuliwa tena na serikali ilichofanya ni nini zaidi ya ubadhilifu wa hela za walipa kodi? halafu wakiguswa wanasema ukabila, udini na maneno mengine mengi wanayoongea losers. Thanks, am not one of them,lol!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    CHIZI NA WENZAKE WAMEKWAPUA usd 1m kwa tenda fake!pesa walilipwa na insurance company
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    wanaolalamika ni ndugu ya hao mafisadi wa atcl
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hakika Mwakyembe amenena leo, watanzania ni warahisi wa kutafuta sababu na miavuli ya kujifichia madhambi yetu mara dini au kabila. Ila kwa kweli Waziri amefanya maamuzi mazuri sana. Najaribu kufikiria kama hawajamaa wangekaa miaka 2 tena hili shirika lingeendelea kuwa ICU au kama siyo kufungwa kabisa.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Kama iko kwenye taarifa ya CAG tutaamini, lakini ukija na habari za kitoto kama hizi hakuna atakayeamini. Hakuna shirika wala kampuni katika dunia ya leo inayotuma mtu kwenda kushona nguo china. Pili kuna sheria ya manunuzi ya umma ambayo inaelekeza namna ya ununuzi. Msiwe wapumbavu wa kuamini kila kitu eti kwa vile amesema Mwakyembe, yeye sio CAG
     
  7. M

    MpendaMabadiliko Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Mwakyembe ulichofanya sio maamuzi magumu kama yanayosemwa na Ex- prime minister (Lowasa). Bali ni maamuzi SAHIHI kwa WAKATI MUAFAKA. Huu sio wakati watu kubebana. Ninachokuomba Dr. Mwakyembe nenda mguu na njia hadi Mamlaka ya Bandari utakuta madudu ama sio uchafu na ufisadi ulivyojaa. Nchi inakosa mapato kwa sababu ya watendaji wabovu na wabadhilifu.

    Ni mimi,

    Mpendamabadiliko
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sasa imagine hao watu wa ATCL walioenda CHINA kushona yunifom wangekua ndio mawaziri wetu hali ingekuaje

    ufisadi ni kila kona
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndivyo demokrasia inavyoruhusu kuwa na maoni tofauti. Ila ili mtu awe kiongozi lazima awe na uwezo wa kutoa maamuzi magumu. Haya mambo yakusubiri mpaka 2015 kwenye kitu kinachoonekana kinaenda hovyo leo, wanafanya watu goigoi wasiohitajika tena kwenye hili Taifa. Kama mawaziri wote wakifanya kazi zao hivi watu wataacha kula hovyo mali ya umma. Imagine kwa mfano Ewura na TBS wameruhusu Agusta waingize mafuta mabovu toka ianze tender ya kuleta mafuta in bulk...nayo tumsubiri nani?
     
  10. K

    KVM JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    CAG anatuletea historia ya kile kilichotendeka zaidi ya mwaka moja au pengine miwili iliyopita. Wakati huo shirika litakuwa halina hata ndege moja lakini wafanyakazi wanendelea kulipwa na kodi za wananchi na watu wengine watakuwa wanalalama shirika lifufuliwe kwa vile ni la taifa. Napata kichefuchefu.

    Kama aliyosema Mwakyembe ni uongo basi ATCL wakanushe siyo wewe isipoku wa kama una shahidi tueleze.

    Nchi yetu imefilisika tunashindwa hata kushona magauni na skirt?
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwenzenu hii nchi napata vidonda vya tumbo tu,tumekwisha kushnei babujii
     
  12. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu nini hapo wakati feniture za ikulu zinatoka china na wakati jkt wanachonga za ubao bora kabisa!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Watu wengine mnapenda sana kuharibu siku za watu.

    Mwakyembe anawaambia ATCL staff kua sio poa nguo kushonewa China na wao hawabishi, anakuja mtu kwenye Keyboard ya simu au Computer uchwara na kudai Nguo hazijashonewa China, tena hajui hata hiyo Atcl iko wapi.

    Huyo CAG wako usifikiri atatoa kila kitu, kwanza anakagua mashirika mangapi kwa mwaka??

    Wala yeye sio mungu kiasi kwamba kama hajaona faulo basi haipo, hata "marudio ya kanda ya video" yanaweza kutumika kutoa maamuzi kama haikuonekana mwanzo.
     
  14. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kumbe kuna uhusiano kati ya jina analopewa mtu na tabia zake...! Kwa sakata hili, nimeliamini hili....
     
Loading...