Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe umeme upo wa kumwaga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 21, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    ukisoma hapo kwenye underlined sijui utaelewa nini

    article yote hii hapa
     
  2. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peoplessssssssssssssssssssss
     
  3. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    powerrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    huu mi nauita ushenzi, haiwezekani unikataze nisizalishe eti nikuache uniuzie kwa bei kubwa. Afu muuzaji wa hiyo gas ni nani wakuu?
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kwani Saint Ivuga ulikuwa hujui hilo
    Aise kalaghabaho kama ulikuw ahuna taarifa hizo
    Umeme uko wa kumwaga sana ni wewe tuu mkuu
     
  6. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Please tell me what is wrong with us. Some people have reached a stage that even their conscious can no tell them what is right and what is wrong. These People are not supposed to be called human being but evil human being. If you are among them please just call yourself evil human being because what you doing is beyond human understanding. Mr. President, you can not help us to get rid of these people using all the power you are given by constitution. It means all these have not reached your table? or you have just ignored. We are crying for our motherland, when our land is going to be liberated from the hands of these evil people. When our Most high God will bring another Mosses who can go and tell Pharaoh that God has said I want my people out of bondage. Let us stand together for the future for our nation and our children.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    mtakatifu ivuga.........

    Kidumu chama cha mapinduzi
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    dah..haya maneno mazito mkuu.hapa naweza kusema tu kuwa kidumu chama cha mapinduzi
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    kidumuu na tuendelee kkukichagua daima milele sisi kizazi cha nyoka
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ten perecenti izi zitakuja tutokea puani!
    Na hii monopoly ya Pan African Energy ikome hawawezi tuuzie gas kwa gharama ivyo wakati wanachimba kwenye ardhi yetu na huu uhuni wa kusubortage bomba jipya la gesi tushawastukia.Likikamilika mtakula gasi yenu otherwise mubadilike maana hao waliokuwa wanakula izo perecenti wengi washatoka kuweni na huruma
     
  11. A

    Amoni Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namkumbuka marehemu Edward moringe sokoine, enzi zake wahusika wote wangeishia magerezani
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Saint Ivuga kwa sauti kubwa tunasema kidumuuuu
    Na zidumu fikra za Mwenyekiti ambazo always ni sahihi
    Na tutaendelea kukichagua milele na milele ili kiendelee kula ten percent zetu
    Kidumuuuuu
     
  13. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii ndio tz bana kila kukicha kuna madudu mapya.
     
  14. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hadi sasa 95% ya Watz hawajajua kama wameuzwa jumla na reja reja!? TIME will tell.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    kidumuuuuuuuuu
    ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeee
    mtoni kijichi wanakatiwa umeme hatz mara tano kwa siku yaani wao kuanzia januari hadi desemba ila wamechagua ccm.....

    Ccm oyeeeeeeeeeeee
    kidumu kidumu kidumu chama cha mapinduzi
     
Loading...